• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Làm cái event nhỏ cho anh em!23/6/2012

Status
Not open for further replies.

animax1990

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình là anh trai của animax1991 và animax 1992. Thực sự ai đã chơi MMO từ lúc khi mới có forum, đồng hành cùng MMO theo suốt chặng đường đều biết đến con xúc vật ZzhoanghungzZ , Nó sinh ra ở 1 miền quê nghèo Thái Bình, "nơi chó ăn đá gà ăn sỏi" các bạn cứ sheach từ khóa này trên gg sẽ ra. Thằng này với các newbie mới vào forum sẽ nghĩ nó là người hùng, tốt bụng .... Thực chất nó là 1 loài xúc sinh bảo đảm 100 người chơi MMO từ đầu sẽ có 99 người ghét con xúc vật ZzhoanghungzZ.

Ai ghét nó cứ vào chửi nó đi, thằng chuyên cắn bậy, thấy *** ở đâu là nhảy vào ăn...Nó sống bẩn tính thế nào thì anh em chơi mmo lâu năm cũng đều biết hết mình không phải nói làm gì.

Mình không có nhiều $ đâu nên có ít mong anh em nhận câu chửi thằng ZzhoanghungzZhay nhất sẽ được tặng 5LR. giải 2: 3 LR. giải 3: 2LR. 10 giải Khuyến khích mỗi giải 1LR

Hạn chót event 23h99 phút. ngày 23/6. các bạn để lại LR mình sẽ trao giải trước 1h.
mình sẽ dùng auto ra số # chửi ZzhoanghungzZ nếu số # đó mà không phải câu chửi ZzhoanghungzZ thì sẽ quay lại. bonus thêm # 66 # 88 # 99 1$

dự báo là event hót nhưng k tham gia được rồi :(

event này ai dám tham gia bạn ơi
thôi dư $ chuyển wa mình mình dùng tạm cho...đang kẹt

hoanghung vào nhận hàng ko biết làm gì mà để người ta bỏ tiền thuê người chửi thế này thì chịu thật trước cũng master đây

thằng mà chủ topic nói đúng là như lời chủ topic nói

chửi quá hay

send 5LR đây nầu

U1999999 :)):))

chuyển qua cho mình đi.
câu chửi là
khổ thân bạn gặp phải 1 con dog
...........
.........
.......
......
....
...
..
.
ZzhoanghungzZ àh

chia bùn cùng bạn hoanghung gặp thằng khốn nạn này, đừng để ý làm gì tốn công nhá

trời đất lại có cái event này sao Hoanghung đâu vào chơi nó đi chứ

Hum nay là ngày l gì thế nhỉ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn