Ask làm cách nào để Tăng Views

Làm sao mà bạn làm giống họ được. Rõ ràng Youtube phân biệt cái nào hay ho hơn rồi đề xuất người xem.
Nếu bạn làm giống họ thì bạn càng khó lên. Bởi nội dung tương tự nhau thì đối tượng người xem cũng vậy.
Tức là số người xem thích chủ đề đó có giới hạn. Cho nên kênh họ nhiều views thì các kênh tương tự phải ít views mới đúng chứ. Kéo người xem từ kênh khác sang của bạn đâu có dễ

Phần đa miếng nào ngon ít ai chia sẽ con tôi . Ai làm được tôi mừng cho bạn ấy. Muốn kiếm sub bạn nên đăng dạng short{ video ngắn} đặc biệt lưu ý tiêu đề bạn phải thu hút, còn phần mô tả tag hay seo từ khóa ko cần nhé, nếu ai chưa biết chủ đề gì hót cứ rep lại mình hướng dẫn

Phần đa miếng nào ngon ít ai chia sẽ con tôi . Ai làm được tôi mừng cho bạn ấy. Muốn kiếm sub bạn nên đăng dạng short{ video ngắn} đặc biệt lưu ý tiêu đề bạn phải thu hút, còn phần mô tả tag hay seo từ khóa ko cần nhé, nếu ai chưa biết chủ đề gì hót cứ rep lại mình hướng dẫn
bác cho em xin telegram để inbox :) :p:p

chạy quảng cáo đi bro ko thì Seo

M đã từng thử chủ đề hướng dẫn mod game. Tối ưu tiêu đề, thẻ tag. Video chỉ có thao tác và nhạc free của youtube. Lượng view tăng đột biến rất nhanh. Nhưng, sau 1 tuần bị ytb cho ăn gậy cộng đồng 🤣

Hi ae.!!!
em mới làm youtube nên chưa biết nhiều, lên mạng đọc cũng chỉ copy lại của nhau, đọc hoài mà k cải thiện đc gì.
em có thắc mắc là video em tự quay tự nói, và khung cảnh thiên nhiên em là đc hơn 2 tháng rồi mà k có views, có ae nào share bí quyết views tự nhiên k ạ.
có vài kênh cùng chủ đề mà 1 ngày / 40k 50k view. mà kênh đó cũng chỉ lập đc 5 6 tháng trc đó, mấy kênh đó đã đạt 100k sub rùi. có bro chia sẻ giúp ạ :) :)
thứ 1 : Video của bạn làm có độ cuốn người xem hay không , đánh đúng đối tượng xem hay không.
thứ 2 : Các bạn đặt tiêu đề, có từ khóa nào hot hay không . tiêu đề giật tít hay không ?.
thứ 3 : bạn buff kênh lên rồi mong video nào đó được nổi để những người khác biết tới kênh của bạn hay không.
thứ 4 : Làm youtube không cần vội. có thể 1-2 năm bạn mới nổi tiếng thì sao.

Hi ae.!!!
em mới làm youtube nên chưa biết nhiều, lên mạng đọc cũng chỉ copy lại của nhau, đọc hoài mà k cải thiện đc gì.
em có thắc mắc là video em tự quay tự nói, và khung cảnh thiên nhiên em là đc hơn 2 tháng rồi mà k có views, có ae nào share bí quyết views tự nhiên k ạ.
có vài kênh cùng chủ đề mà 1 ngày / 40k 50k view. mà kênh đó cũng chỉ lập đc 5 6 tháng trc đó, mấy kênh đó đã đạt 100k sub rùi. có bro chia sẻ giúp ạ :) :)
Đa phần mọi người đều sẽ dùng tool để tăng view, sub ạ, đến khi bật kiếm tiền được, mình sẽ hạn chế việc đó lại. Bên em có cung cấp tool tăng view, like, sub, có bản demo ạ. Bạn nào muốn dùng thử ib e nha. E sẽ gửi sdt để trao đổi tiện hơn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763
Latest member
lenhhosung37

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom