Làm cách nào để mở live pc cho tiktok?

kyco999

Newbie
Reactions
1
MR
0.042
Giờ mình muốn livestream xong xong với mấy idol bán hàng nhma ko có khoá luồng. Nên cần mở live pc trên tiktok nhma ko biết mở thế nào? Có cao nhân nào giúp, e hậu tạ ly cà phê

Giờ mình muốn livestream xong xong với mấy idol bán hàng nhma ko có khoá luồng. Nên cần mở live pc trên tiktok nhma ko biết mở thế nào? Có cao nhân nào giúp, e hậu tạ ly cà phê
trên mấy nhóm có hướng dẫn đó bác

Giờ tiktok có phát triển tiktok studio để cho phép bạn livestream trên PC. Tuy nhiên điều kiện là tài khoản có 1k theo dõi và chưa bị vi phạm trong 30 ngày. Rồi đăng ký họ mới cho dùng thử bản beta nhé

Giờ tiktok có phát triển tiktok studio để cho phép bạn livestream trên PC. Tuy nhiên điều kiện là tài khoản có 1k theo dõi và chưa bị vi phạm trong 30 ngày. Rồi đăng ký họ mới cho dùng thử bản beta nhé
giờ cả tiktokshop aff cũng vậy bắt 1k fl quá khó nhằn rồi

giờ cả tiktokshop aff cũng vậy bắt 1k fl quá khó nhằn rồi
muốn kiếm tiền, thì đầu tư dịch vụ kéo fl nếu kênh bác như l......
có mỗi việc đạt fl đó để live thôi, làm cũng ko đc thì bác live vào mắt.

muốn kiếm tiền, thì đầu tư dịch vụ kéo fl nếu kênh bác như l......
có mỗi việc đạt fl đó để live thôi, làm cũng ko đc thì bác live vào mắt.
khó lắm bác muốn kéo bỏ tiền ra thì đơn giản rồi tới lúc cái tệp khách nó không theo content mình gầy dựng ra thì lại về mo thôi bác chưa kể giờ phải 1k fl là bạn đã phải cạnh tranh với tụi thuần content có cả 10k-20k fl nên việc spam nick nó bất khả thi :> còn việc lấy live để dán link bọn tiktok nó càn quét rất ghê nhé

khó lắm bác muốn kéo bỏ tiền ra thì đơn giản rồi tới lúc cái tệp khách nó không theo content mình gầy dựng ra thì lại về mo thôi bác chưa kể giờ phải 1k fl là bạn đã phải cạnh tranh với tụi thuần content có cả 10k-20k fl nên việc spam nick nó bất khả thi :> còn việc lấy live để dán link bọn tiktok nó càn quét rất ghê nhé
Nội dung là vua. Bạn phải tìm ý tưởng xây dựng nội dung độc lạ. Và phải làm liên tục, sáng tạo liên tục. Còn reup thì ko thể nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom