• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Làm blog bằng wordpress có bị khóa khi vi phạm bản quyền ko ?

linzan

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
MÌnh định làm blog bằng wordpress để chơi upload , tất nhiên là sẽ dính vào vi phạm bản quyền nhưng ko rõ wordpress có khóa blog lại khi có report ko ? Ai chơi site riêng bằng cái này thì tư vấn hộ mình nhé .

MÌnh định làm blog bằng wordpress để chơi upload , tất nhiên là sẽ dính vào vi phạm bản quyền nhưng ko rõ wordpress có khóa blog lại khi có report ko ? Ai chơi site riêng bằng cái này thì tư vấn hộ mình nhé .

Ko.....!

Chọn chỗ Offshore host mà xài... Nếu có khóa thì nó khóa Host chứ Wordpress nó ko khóa!

Tuỳ server đặt ở đâu và Công ty cho thuê server có cho vi phạm bản quyền hay không mới được...chứ các host bình thường thì không cho đâu nhé.,

vì mình ko muốn bỏ tiền ra mua hosting nên định làm blog ở ngay trên wordpress.com nên mới sợ bị khóa , ở đây hình như mọi người đều bỏ tiền ra mua hosting riêng thì phải ?

vì mình ko muốn bỏ tiền ra mua hosting nên định làm blog ở ngay trên wordpress.com nên mới sợ bị khóa , ở đây hình như mọi người đều bỏ tiền ra mua hosting riêng thì phải ?
delete ngay lập tức nhé, chơi hosting riêng thì ok

dùng domain kiểu ten-mien.wordpress.com là bị xóa nhé.

còn lập site riêng thì ko sao cả, chỉ có host mới bị thôi.

1. mua tên miền (. gì cũng đc)
2. mua host ở những quốc gia không vi phạm bản quyền là đc

VPS ở Hà Lan, Pháp. Nga, và tên miền cũng vậy! dừng lại ở hàng fake và 18+. đừng có độc hại quá là được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,906
170,976
Latest member
bong88biz
Back
Top Bottom