• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Làm 1 Cái Event Tìm Kiếm Tài Năng Trẻ

Michel_Off

Banned
Reactions
14
MR
0.000
Thấy 4rum của mình rất zui và đông nên làm 1 cái event cho AE có nơi hoạt động
Thể lệ:
Quay 1 đoạn video khoảng 3 đến 5p , Trong video các bạn có thể làm tất cả những j được coi là tài lẻ tài năng bẩm sinh ví du như ca hát , múa lủa , nhào lộn , quay đầu ....:binhsua111:
Post bài ở box bài dự thi với tên là [ got talent ] nha, khi post clip nhớ kèm theo 1 ảnh của bản thân nha :binhsua26:
Giải thưởng :
Hang 1 : 5$
Hang 2 : 4$
Hảng 3 : 3$
5 giải khuyết khích : 2$
" của ít long nhiu nhà tai trơ nào muốn tài trợ nữa thì xin để lai comment dưới nha ":binhsua15::binhsua15:
ngày trao giải sẻ là 30/8/2011
Cách tính điểm :Bài thi nào được vote , thank và view nhiều nhất
Mong tìm được 1 tài năng của 4rum mình :binhsua90::binhsua90:

---------- Post added at 11:16 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

nhanh tay len nào ba kon

Last edited by a moderator:
Ae làm cái video đi chứ nhỉ chủ thread có lòng tốt kìa kekekeke

5 giải khuyết khích nghe như cuộc thi cho người tàn tật :)) Vẫn thank chủ thớt 1 phát

ủng hộ ai thử sinh lý khỏe hay yếu :))......càng lâu khả năng đoạt giải 1 càng lớn :)) ... đó cũng là tài năng đó :D

Ý tưởng hay đó. Em có mấy clip làm ảo thuật, liệu có xem là tài lẻ không

mình cũng ảo thuật nè hihi. tưởng có mỗi mình biết làm ảo thuật. có đối thủ rồi :m020

hồi trước mình có vài clip sút phạt với biểu diễn kỹ thuật dạng như anh Ro vẩu vẫn làm =)) nhưng do fake quá nên cháy video roài =))

hàng fake mà =)) ảo quá chẳng bõ công anh em gạch ngói :))

p/s : có mấy cái clip chơi với zoombie ko biết có được tính vào thi ko nhể :))
hàng fake đêm lên là ăn gạch và loại ngay từ vòng giữ xe nha

mình xin đăng kí 1 clip với bộ bài tú lơ khơ , nhưng cuối tuần mới làm được, giờ phải đi làm chẳng rảnh nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom