Lại về gái

chúa tể của những chiếc vỏ :oops:

Nhiều vậy trời ! :)

"Tao" chắc chắn nó định bán cái gì đó không dùng đến, liệu có phải đỉnh cao của a phi li ết

đọc đến giữa cứ như truyện xxx :confused:

Biết thế vào đọc cái kết luôn, làm ngồi đọc cẩn thận từng dòng, từng chữ. Vote ban....

câu chuyện như trong JAV ấy nhỉ. chỉ tiếc là lúc ra khỏi tắc xi bác thớt ko được vào nhà em ý.ko thì có cmn chuyện hay rồi

Ơ đệch, con người yêu em mà, bác đổ vỏ rồi, chia buồn bác :(

Truyện bác mua ở shop thiếu nhi nào thế :v

Cái tin nhắn thì liên quan gì ở đây :mad:

Hey, Yo các thím, dạo này bận,công việc real line cũng nhiều nhưng vẫn ko queen nhiệm vụ tán gái.
Mình quen trong 1 lần sinh nhật đứa làm cùng công ty.
Hôm đó mấy anh em trong công ty ra quán ăn nhậu rồi tăng 2 thì karaoke. Mình là thầng trầm tính nhưng hôm nay chẳng lẽ lại từ chối vậy là mình kéo chúng nó ra quán đẹp nhất khu đô thị gần đó. :D
Tổng cộng có 3 thằng, 2 thằng kia thì xấu hơn mình rất nhiều, sự thật luôn (tuy mình cũng ko đẹp trai j, dân kỹ thuật mà) và mấy đứa kế toán, nhân sự nữa và 4 đứa con gái nữa. Nhìn bọn nó nhìn múp míp lắm . hêhh
MÌnh ngồi cạnh em, cais mùi nước hoa, + mùi tóc làm mình kích thích ko chịu được. :D
Lưng thẳng, boobs phập phùng dưới cái áo phong trăng. :p
Mấy ae ăn uống no say, chẳng hiểu sao hôm nay em ấy lại uống nhiều thế, uống đến độ gần như gục.
Mình có hỏi bà kia là sao thế thì biết là mới chia tay ny được 1 tuần :D
Wow, cơ hội của mình đây rồi, mình cố tỏ ra là một thằng quân tử, động viên này nọ, bảo là đàn ông còn nhiều, trai tốt vẫn còn đó em.
Tiệc thì cũng gần tàn, mấy đứa xin về dần, cuối cùng thì còn 3 đứa mình, nhà em kia ở xa nên mình chịu trách nhiệm đưa chúng nó về.
Mình cho bà kia về trước rồi kêu taxi chở mình và L về nhà. :p
Lúc này thì em ấy cũng tỉnh dần nhưng còn mệt, em dựa đầu vào vai mình, mùi tóc phảng phất hơn bao giờ hết. :D
Mình cố gắng kìm nén, taxi dừng đến cổng nhà, em ấy bảo mình về đi hôm sau gặp lại. Mình bấm chuông thì có đứa em trai ra mở, lúc đó em ấy đẩy mình ra rồi từ từ đi vào nhà.
Mình về đi ngủ.... :oops:
Nói về công ty thì hơi to tát, thưcj ra là một nhóm mình tập hợp một số người để kkếm tiền real lìne thôi.
Đang ngồi check mmo, paypal, gmail các kiểu thì sms từ số lạ :
- Hi :')
Mình nghĩ thầm :"ở dêck, con rở hơi nào nhắn tin kỳ vậy"
Mình ko thèm reply, thực tình số mình bị spam rất nhiều trong ngày.

Rồi vài ngày sau đó như mọi ngày, một lần mình vào check newsfeed trên facebook thì thấy ảnh của L xuất hiện kèm theo cái désception :"ai rồi cũng phải thay đổi, em cũng vậy", tại vì bà kia được tag vào.
:D như một thói quen, thấy gái đẹp là like liền.
:p Hehe, một lát sau có thông báo mới :"NTL muốn kết bạn với bạn"
Lúc đó mình như vơs đc vàng, nhưng vẫn tỏ ra bình tĩnh, mình đợi 1 giờ sau mới đồng ý. :D
Lúc đó em ấy chủ động pm nói chuyên với mình.

- update log chat sau, mình tắm rửa đi đám cưới đã :p
Cậu là vanphi89 à, còn dư rau không, cho mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week