Lại thêm cho anh em 1 thằng Scam đây

laiduyphat89

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
prosperlong thằng này dã danh mua LR cũa mình nó kêu sent qua VCB cua minh rồi và kêu 10 phút nữa sẽ có ,và nó đòi mình sent LR wa lien nhưng với đầu óc phán đoán rất nhanh âm mưu của scam (em bị lừa nhìu rồi :() mình kêu tiền về tới VCB mình sẽ chuyễn LR thì ngay làm tức nhận phải những lời chửi bới kêu mình scam lừa đão mà trong khi đó tiền của prosperlong chưa chuyễn tới mình
và đâu là 1 số bằng chứng sống số tiền đc sent vao ngay hom nay
Minh ban 37$LR =766k vnd
Bằng thủ thuật copy và sữa 1 vài thông tin cá nhân scam đã đưa tớ những bằng chứng ão

Số tiền chuyển khoản 766,000 VND
Số tiền bằng chữ Bảy trăm sáu mươi sáu ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0461000424983
Tên chủ tài khoản ghi có LAI DUY PHAT
Nội dung chuyển tiền Mua LR
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 0 VND
Số lệnh giao dịch 2212110768718002
Thời gian Ngày 07 tháng 03 năm 2012 14:52:10
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!
prosperlong: send nhé bạn !

các bạn hãy cẫn thận với những kiễu lừa đão này nhé tốt nhất là tiền về tời bank thi moi sent nhe ! thks các bạn đã ghé xem

vừa hôm nọ ex 4 chục $ lr với bác này mà.... sao h lại xì cam này ... :binhsua123:

mình bổ sung thêm cái hình scam cua hắn đây untitled.jpg

bác ex với 40 LR đó là do scam lừa người khác rồi bán lại cho bác đấy toàn tiền lừa đão cả

milano_asernal07 <= Scam
milano_arsenal07 <= Prosperlong
....Có khác gì k :)))))))))))))))))))))))))~ ..Tinh vi gê gớm ....

Last edited by a moderator:
đúng rồi các bạn phải xem tiền có về bank chưa đã rồi hãy sent tiền sau , ko thì nó lừa bằng thủ thuật copy dán rồi sữa tên là lừa đc mấy em gà rồi

mi có gì chứng minh hok ??? có chứng minh ta dẫn mi qua nhà nó ??? còn hok ta chặt mi chết ấy tội chém gió ........... /:)

Không phải SCAM quá thông minh

Mà là do các bạn quá .... và sơ xuất

Bị 1 lần thì lần sau cẩn thận nhé bạn

mình đã tạo ra 1 ID dụ các scam pm vào để dg rồi mai mốt bác nào cân biết tên của ai scam thi pm minh có cả 1 danh sach yh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,466
Latest member
easthanoiskyline
Back
Top Bottom