Lại tên C*C*C*, post bài để đính chính thông tin.

feathy

Hero
Reactions
463
MR
0.001
Sáng nay nhận đc tin báo của ae là mình bị report
http://hoiptc.com/showthread.php?126-Truy-nã-spamer&p=645
Vô xem, giờ leech lại ở mmo4vn cho chắc, khéo 4rum kia bị del bài thì sau này mình lại mang mang tiếng.

Vừa dọn dẹp vụ này xong, post lên cho ae xem:
Topic gốc

http://**********.com/showthread.php?t=982&page=1

Đối chất ngay với tên này

Xong, nó lặn

Lý lịch của tên này

Dấu danh tính (chắc sợ bị trả thù)

ko rảnh mà tìm thêm thông tin, mệt người.
Xong vụ này nha bà con.

sao ai ai cũng thích làm scandal thế nhỉ , thôi anh em nếu tin tưởng ai thì cứ theo , cứ mặc kệ người ta nói chủ yếu do mình thôi .

Cuongcanel từ khi nó lập topic tuyển mem làm ref cho nó đọc xong là thấy nóng máu , ref cho nó ko đc đòi nó ref back mà chỉ được lấy kinh nghiệm , đã vậy còn phân chia có vốn hay ko có vốn , thế là mấy đứa newbie có vốn cứ đầm đầu vào ref cho nó thế là vô tình đễ cho nó ăn trên đầu cha ( dek bek kinh nghiệm nó cỡ nào , chắc kinh nghiệm nó cỡ khoảng cái dụ newbie là giỏi )

việc đek gì mà phải thanh minh với thằng rẻ rách đấy :| nó là cái đek gì mà đòi truy nã ai :)) sống thế nào AE ở mmo4vn quý là dc còn cái forum rẻ rách đấy nó có đăng cái j thì kệ mịa nó không đáng để AE phải quan tâm :))

việc đek gì mà phải thanh minh với thằng rẻ rách đấy :| nó là cái đek gì mà đòi truy nã ai :)) sống thế nào AE ở mmo4vn quý là dc còn cái forum rẻ rách đấy nó có đăng cái j thì kệ mịa nó không đáng để AE phải quan tâm :))

K có ý kiến về việc ai đúng ai sai, nhưng đồng ý ^^

Chỉ tại vụ gửi email để update thông tin thôi (hay còn bị gọi là spam mail ấy).
Nhưng nói thật là em thích được spam mail lắm :">, cảm giác lần nào vào mail cũng có email mới, rồi ngồi xóa thích lắm :">.

Mọi người nghỉ sao, thằng pro9x gì đó đâu có phải forum hoiptc.com của ********** lun không

Lại là cuongcancle. Đúng là thần kinh cóp vấn đề mà!

thằng cuong súc vật này , hồi mới gõ captcha mình mua nó 1 id 2$ luôn , lúc đó chưa biết nó súc vật

- hắn gặp ai cũng bảo scam, spam này nọ... còn hắn thì sao nhỉ? ;))

Hài nhất là cái vụ có 1 topic 1 bạn gái nào đó post hình của mình lên , thằng Cuong_cancel đổi ngay tên topic thành gái lừa tình =)) Mình góp ý bảo ko nên gán cho người ta cái tội lừa tình như vậy thì nó xóa comment rồi ban nick . Lý do : gây mất đoàn kết nội bộ =)). *** hiểu đc thằng óc chó này .

làm đệ tử cứ click tạm 1 tuần rồi chỉ dẫn tiếp :)). kn quái gì. uy tín admin thì có nhiều ref, mang danh admin nên mọi người mới chưa biết đâm đầu vào thôi . như ta đây gà lắm ý. :)) dù sao thì cuongcane cũng chơi đẹp với những ai theo chân hắn.

Last edited by a moderator:
thik thì ta lấy mịa chục cái mail cho auto spam mail chết mịa thằng rẻ rách ccc h chứ =))

Ủa hôm nọ ai ddos hct mà, sao tha vậy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week