Lại là ref nhưng sẽ là 3k/1ref các bác có kích thích không.

coitiensinh08

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chào các bác mmo.
Hôm nay em giới thiệu các bác cách kiếm 3k/ref
Cũng không có gì lạ với nhiều bác nhưng nó đang có kế hoạch kiếm tiền đến 31/01/2015 chỉ với ref mà uy tín luôn
Việc làm chỉ đơn giản là kêu gọi mọi người đăng kí và kích hoạt tài khoản là bạn có 3k/ac rồi
Đầu tiên các bác đăng kí tại link http://www.hoclamgiau.vn/?refid=433717
no ref hoclamgiau.vn
Đăng kí xong các bác vào kích hoạt tài khoản nhá có thể nó nằm ở mục spam
Sau khi xác nhận xong vào tài khoản của bạn nhấn vào cái cộng tác viên bên trên tên của bạn ý dưới cái avatar sau đó coppy cái link tài khoản của bạn paste vào ok chờ nó xác nhận là có thể kiếm tiền bằng ref rồi
Các bác làm mmo thì sẽ biết cách kiếm ref cho minh rồi phải không.Tự ref cho mình nhưng lưu ý là hoclamgiau là site uy tín lớn nên sẽ nghiêm ngặt không như mấy site khác nên các bác phải khéo léo chút không mất kết quả.Có rất nhiều cách để kiếm ref và cũng có cái gọi là nghệ thuật cheat ref =))
Đăng kí ủng hộ em các bác nhá gọi là giúp em tí :)

http://www.hoclamgiau.vn/?refid=433717
Lưu ý: Học làm Giàu chỉ cho đăng ký 1 IP / 1 tài khoản nên mọi người dùng riêng từng máy tính để đăng ký từng tài khoản nhé. 2 người phải đăng ký ở 2 máy tính khác nhau.
Cảm ơn các bác ủng hộ.Chúc các bác kiếm được nhiều $
P/s Cái này rất dễ nhưng phải kích hoạt điện thoại để rút. Rất phù hợp cho bác bào nhà buôn sim =)) cũng có thể không cần số điện thoại cái này dùng để cheat ref cho acc chính.Nhưng các bác nên đọc lại lưu ý của em bên trên để có thể tự cheat ref hiệu quả :)
Thank all

thớt này chuẩn bị bị mod del :D trưóc đã có 2 thớt về cái này bị del không thương tiếc rồi đấy :D

sang web tây mà học

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week