Warning Lại bị Scam rồi các bác à

Status
Not open for further replies.
chỉ cho này ;)
Inbox đi

Đã send đủ thông tin cho cuipap1984 về việc này. Mình cũng chỉ là nạn nhân

Giang hồ hiểm ác, mất mát khó lường , tiền kiếm đc thật vất vả, mong anh em đừng SCAM ở đây ? kiếm đc tiền từ MMO khó khăn đến chừng nào ? đc vài trăm k $ là cả vấn đề ? Sống trên sức lao động của người khác ko lâu đâu bác ạ, cái gì cũng có nhân quả của nó ??

Tiền dễ kiếm thì không pải dzo công sức của mình ? Tiền khó kiếm là mồ hôi sương máu của mình ?

Ăn của người này thì trả lại cho người kia thế thôi @@

Anh em giao dịch cẩn thận chi tiết mất tí thời gian mà không hối hận ? chứ lười quá mất thì đừng kêu ai ?

>> Ở đâu cũng có tội phạm ? xã hội thật cũng thế , xã hội ảo cũng thế ? Mọi người thật cẩn thận nhe @@ :oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:

chủ yếu do mấy ôg send tiền mà chả bao giờ chịu check nick fake hay thật, chịu khó vào 4rum rồi bấm vào icon dưới nick có mấy giây chứ nhiu

Việc của chủ thớt là dispute lấy lại $ thôi, hala

Mình có thông tin ck 800$ khi mình nhận đc 800$ và đã gửi đầy đủ cho cuipap1984

Nghe đồn
@tinhban112 <=> scamer ( fake danho ) <=> @Amz1369

Cả hai là nạn nhân. Proof bên @cuipap1984
Thôi tự respond case với nhau đi, coi như thêm kinh nghiệm :v

Chuẩn rồi. nó ăn tiền, ông thớt dispute thì ông @Amz1369 dính chưởng chứ scam vẫn khỏe ru :v

Thôi ông thớt dispute cho paypal nó phân xử cho haha

Thế bác giao dịch pp mà ko check nguồn à
1/ Mình gdich 1-2 lần rồi
2/ Bạn send thẳng cho mình luôn
3/ B khiong xác nhận gdich
4/ Mình nhận $ và có thanh toán tiền VNĐ qua vcb. Mình đã send B ảnh chụp qua imes

Chuẩn rồi. nó ăn tiền, ông thớt dispute thì ông @Amz1369 dính chưởng chứ scam vẫn khỏe ru :v
Cả 2 cùng dính chứ k phải riêng mình. Mình có ck qua vcb và ghi nội dung 800$ppvn

Đây là log chat @Amz1369 đưa cho mình ! và giao dịch với FB https://www.facebook.com/kimbang.nguyen.92775?fref=ts&__mref=message

với stk Vietcombank 0161001671448 Nguyen Thi Van Thuy

1 người chuyển cho nhau thì cũng thế thôi :))
Nếu B đã nói kiểu này thì tuỳ B nhé. Nhưng ai đã lviec và giao dịch với mình thì đều biết mình ntn, mình k cần giải thích. Tất cả mọi việc mình đã gửi cho cuipap1984

mấy vụ scam này nhảm thật. Bên mua chẳng có lỗi gì vì giao dịch không thông qua 4rum nên 4rum chẳng có quyền gì ghép vào luật ABC.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week