Lại bị dính kênh diss không lý do!. Ức đợt này kháng đến cùng để xem lý do thế nào

royall

Senior
Reactions
120
MR
0.000
Tình hình là mình có cái kênh chiến GA tại máy luôn - kênh cũng hàng năm rùi. Tháng phọt phẹt vài đồng mà lâu lâu nó lại làm cho phát, mấy đợt mình bị dính video thì kháng đều thành công hết. Đợt này nó cho diss luôn mà chẳng lý do gì, gửi gmail thì nó bảo tài khoản vẫn hoạt động bình thường. Bác nào bị thế này mà kháng thành công chưa nhỉ.....

giống mình rồi thương hiệu luôn , mới kháng hồi sáng đang chờ hồi âm.
à mà tài khoản hoạt động bình thường thì bạn vào xem coi kênh còn trên youtube không, của mình thì không thấy bóng dáng.

YTB đang thừa tivi nên đem phân phát bớt. Hết lời cmn với ytb. Quỳ @@

lol - vẫn là câu nói ấy
" Cảm ơn bạn đã gửi email. Có vẻ như tài khoản của bạn đang hoạt động và bạn phải có khả năng đăng nhập "

Vẫn không zô được

đợt bão này lớn quá. ko biết kênh của mấy bác trước kia bị dính phốt hay mua view mua sub gì ko nhỉ. sao nó chảm dữ vậy

Kênh xanh đẹp k spam 6-7 tháng mà die nè
vậy à. cái này thì éo hiểu, chắc do kênh nhiều tiền quá, chứ bên mình chưa thấy dấu hiệu của việc trảm. mặc dù cg đang có mười mấy kênh

vậy à. cái này thì éo hiểu, chắc do kênh nhiều tiền quá, chứ bên mình chưa thấy dấu hiệu của việc trảm. mặc dù cg đang có mười mấy kênh
Kênh mình trong tháng này có 1 ngày đc ăn đề xuất 200kview thấy trong dashboard để 1K6 sub. Nhưng lúc chọn kênh chỗ sutio thì báo >2k sub. Mình nghi nó thấy bất thưoèng nên cho die

Kênh mình xanh sạch đẹp - cả gần năm nay rùi - view - sub bình thường - sub gần 7k - ngày đều đều tăng 30 - 50 sub
chẳng có dấu hiệu gì mà tự nhiên chết.. Mà tức cái là gửi gmail nó cứ bảo tài khoản vẫn bình thường ......

Kênh mình trong tháng này có 1 ngày đc ăn đề xuất 200kview thấy trong dashboard để 1K6 sub. Nhưng lúc chọn kênh chỗ sutio thì báo >2k sub. Mình nghi nó thấy bất thưoèng nên cho die

cái đó bình thường mà bạn, ở trong dash báo 1,5k sub là ở ngoài cái chọn vô kênhd dó là 2k rồi, bình thường thôi, ko phải do vậy đâu

Kênh mình xanh sạch đẹp - cả gần năm nay rùi - view - sub bình thường - sub gần 7k - ngày đều đều tăng 30 - 50 sub
chẳng có dấu hiệu gì mà tự nhiên chết.. Mà tức cái là gửi gmail nó cứ bảo tài khoản vẫn bình thường ......
Nó bảo bình thường nghĩa là bạn đăng nhập mail vẫn được đó :D copy link kên quăng lên cho nó thử xem

nó nói đấy là mail hoạt động còn dịch vụ youtube nó cho đi rồi nhé.

Vẩn là câu quen thuộc sau khi sem xét kỉ tài khoản thấy dấu hiệu vi phạm cộng đồng nên chúng tôi quyết định......oi cái chanel 3k sub của mình

Mình kháng toàn auto reply mail gử về. Nãn quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week