lại âm tiền JSS help.....!

kenzjtk

Junior
Reactions
519
MR
0.000
$600.00
Service Details
1|kenzjtk|VPS|http://mmo4me.com/threads/vps-host-chinh-hang-khong-die.139355/|0||0|5
1|kenzjtk|Domain & Hosting
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay thức canh mở ccông lr, đang vui thì 1.png
thử chuyển từ Tripler sang thì báo: It is not possible to withdraw money from this account.
ca này trị sao mấy pro ơi :(( :(( :binhsua36::binhsua36::binhsua36:

sao mọi người gặp đủ chuyện thế nhỉ. mình vẫn ngon lành cành đào :m020:

Upvote 0
Upvote 0
bị thằng nào trộn phân vào payza hay STP mang cho JSS ăn,bây giờ nó ói ra ko thèm ăn nữa nên âm la phải rồi..fund lại vào là dc thôi...đúng là số đen như con cầy thui :m020:

Upvote 0
bị thằng nào trộn phân vào payza hay STP mang cho JSS ăn,bây giờ nó ói ra ko thèm ăn nữa nên âm la phải rồi..fund lại vào là dc thôi...đúng là số đen như con cầy thui :m020:

vậy bây giờ cần fund vào là xong nhỉ :binhsua36:, thank vinamilk

Upvote 0
cứ nguồn tiền sạch 100% thì sẽ ko có vấn đề gì mình tuy chơi ít có 300 nhưng chưa bị dù là 1 trục trặc nhỏ

Upvote 0
cứ nguồn tiền sạch 100% thì sẽ ko có vấn đề gì mình tuy chơi ít có 300 nhưng chưa bị dù là 1 trục trặc nhỏ

biết sạch bẩn gì đâu, toàn mua nhỏ lẻ tren mmo thôi mà cũng nguồn zeek hết mà :binhsua36:

Upvote 0
biết sạch bẩn gì đâu, toàn mua nhỏ lẻ tren mmo thôi mà cũng nguồn zeek hết mà :binhsua36:

bác mua của thằng scammer nó dispute bác chứ sao , triết lý đơn giản vậy cũng ko biết :m020:

Upvote 0
các bác cho hỏi làm sao để bit cái nào sạch cái nào bẩn thế

Upvote 0
các bác cho hỏi làm sao để bit cái nào sạch cái nào bẩn thế
bác mà đi mua vớ vẩn thì chỉ có thể nói 1 câu là hên xui thôi =)) (đến master còn đi scam thì.... ;)) )
PZ đợt vừa rồi bẩn thì chỉ có do thằng zeek dở hơi nó paid 2 lần rồi lại đi thu lại ,bác nào ham rẻ mua vào là ăn C** :D
túm lại tìm các mem hoặc mod nào uy tín mà mua cho đảm bảo ,hoặc mấy bác chuyên làm dịch vụ ex ấy

Upvote 0
Acc mình chưa đầu tư, đang dùng 10$ miễn phí ban đầu. Sao bây giờ vẫn bị âm hả các bạn. Xử lý sao đây?

Upvote 0
Acc mình chưa đầu tư, đang dùng 10$ miễn phí ban đầu. Sao bây giờ vẫn bị âm hả các bạn. Xử lý sao đây?
nó cho 10$ làm vốn rồi nó trừ đi rồi đó
đâu phải thứ gì cũng cho không dễ dàng vậy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,473
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week