lại 1 nạn nhân bị FS ban nick vô lý do!

Status
Not open for further replies.
@lang_tu_1912: Chú là mod mà nói chuyện như cái bùi thiên hạ, nên cân nhắc trước khi nói, trên đời này éo có cái gì ko ko mà có cả, cái gì cũng có lý do của nó cả thôi cưng ạ.

pro thì lấy $ ra làm thước đo , nhiệt tình không đúng chỗ thì ngược lại . thôi chẳng nói nữa , nguyên cái box này là của bạn mà nên nhiệt tình cũng phải =)) . vác cái TÙ VÀ to qua nhiều lúc cũng mệt nhỉ ? =)))

LÝ DO???! nếu nói về lý do thì...mình có thể nói thế này...
acc của mình chỉ để up những khi có time và những file HOT, nên trung bình mỗi ngày ko upload cũng dc vài $.
nhưng có lúc mình upload upload file HOT thì cũng dc 20+$/ngày.(chỉ dc trong vài ngày)
và lân cuối là tuần trước mình cày dc 50$ trong vòng 2 ngày...nhấn payout...sáng dậy bị dính chưởng của FS!!!
(Vậy Nếu nói là cheat thì hoàn toàn ko, ref mình cũng chẳng có, dùng nick 2 IP cũng ko,...)
Vậy vấn đề ở đây bị banned ở đây là j?

@lang_tu_1912: Chú là mod mà nói chuyện như cái bùi thiên hạ, nên cân nhắc trước khi nói, trên đời này éo có cái gì ko ko mà có cả, cái gì cũng có lý do của nó cả thôi cưng ạ.

Thôi chú ah, chú pro wa' , ko dám nói chuyện với chú nửa, Nội cái chuyện "Chơi đẹp với nó thì nó sẽ đáp lại bằng cách bảo vệ tài khoản mình theo cách của nó có thể" là bít chú pro rồi. Ko đủ đẳng cấp nói chuyện với chú :hihi. Còn ai làm theo lời của chú thì cứ việc làm, có thể tài khoản của chú pro wa' nên nó bảo vệ chăng?? Tài khoản tui gà lắm nên phải cẩn thận thôi, từng bi banned 2 lần ko dám nghe theo lời chú để phiêu lưu 1 lần nửa. Trên đời cái gì cũng có lý do hết ---> chú quá chính xác khi nói câu này--> lý do FS banned là nó nghi chú cheat mặc dù chú ko cheat:hihi. Còn tại sao nó nghi thì chú cứ đọc lại bài viết của tui ở trên có nói rõ lý do. 2 ông thần kia đã ra đi giờ MMO4VN lại sắp đón 1 ông thần mới:fan

@kieuphong : Box này ko phải của mình , chỉ vào giao lưu với các bạn thôi. Xem kỹ trước khi phát biểu , nhiệt tình thì có nhưng ko đến nỗi TÙ VÀ đâu . Gần chuyển sang hướng khác rồi nên có KN gì cố giúp mấy newbje thôi .

@ cả 2: Trước khi phát biểu vấn đề gì thì hãy xem bao nhiu ng phản ánh rồi , lên WJ mà xem , nếu bản thân chưa bị nên chưa tin thì cứ mong là sẽ ko bao giờ bị . Khẳng định lại 1 lần nửa mình đã bị 2 acc rồi , hoàn toàn ko cheat , ai tin thì tin ko tin thì thôi , giờ cứ im ỉm mà làm thôi .

Thôi langtu, như những bài viết của cậu nói, "nên chỉ hay hướng dẫn ref hoặc bạn bè của mình thôi", nói với họ làm gì tổ tức, họ có bị banned hay ko là chuyện của họ, họ có than khóc cũng là chuyện của họ.

Chú là mod mà nói chuyện như cái bùi thiên hạ
Xin lỗi vì những người nói chuyện như vậy thì chỉ đáng kêu bằng nó, nếu "nó" nói kiễu gần ga xa thành phố thế thì nó vô với bầy đàn nó mà nói chuyện

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

và lân cuối là tuần trước mình cày dc 50$ trong vòng 2 ngày...nhấn payout...sáng dậy bị dính chưởng của FS !!!
Vãi cả đạn dược quân khu 7, 50$/days mà chỉ up vài cái HOT, mà chả biết lấy cơ sở gì cho rằng
có lúc mình upload upload file HOT
vãi hàng vãi hàng

Hồi trước mình cũng up 1 2 cái hot mà lên được 1000$/day, xong mình bị FS banned vô lý nè bạn.

Nói thì dễ như húp súp măng cua, chả có mịa gì chứng mình lời nói thì nói làm mịa gì.

acc của mình chỉ để up những khi có time và những file HOT, nên trung bình mỗi ngày ko upload cũng dc vài $.
nhưng có lúc mình upload upload file HOT thì cũng dc 20+$/ngày.(chỉ dc trong vài ngày)
và lân cuối là tuần trước mình cày dc 50$ trong vòng 2 ngày...nhấn payout...sáng dậy bị dính chưởng của FS!!!
(Vậy Nếu nói là cheat thì hoàn toàn ko, ref mình cũng chẳng có, dùng nick 2 IP cũng ko,...)
nói như đúng rồi , chỉ có thế mà kiếm được thế FS nó không ban mới lạ .

tuần này fileserve ngoan ghê , 2 , 3 tuần trước 10 dơnload thì nó tính 2, 3 l;à cùng tuần này chắc tính 5,6 ... với lịa tràners chủ nhật mà toi hum qua đã dc ấn payout luôn nhanh ghê

Bị ban vì có lẽ bạn chơi hàng HOT.. bị thằng owner nó report nhìu lần.. mà bạn vẫn chơi hàng của nó.. nó vứt cho FS cọc tiền để ban nick bạn. Theo mình biết là như vậy :D.. các pro đừng chém em nhé.. iu các pro :X

HG_Team, Giahuy: mấy chú cùi bắp chưa bao h kiếm dc từng đó $.. ko tin là phải...
-Tôi đây ko có khoe khoang mà chỉ lấy cái lý do bị banned đây là đâu thôi.
- Nếu sự thật làm 2 bạn bị shock thì sorry nhá..

Ờ thì tui cùi nên tui im tui làm mình tui. còn bạn làm được mà ko có gì chứng minh lời nói hết bố thằng nào tin.
Tui cùi tui cũng có thể nói tui làm 1000$/day dậy chả qua chỉ viết thêm vài con số vô thôi ấy mà.
Cần gì phải sock nhỉ ? trên mạng tớ đây gặp rất nhiều thằng chém gió rồi có mịa gì đâu mà phải sanh nạnh với lũ nói xạo với thiên hạ, cần thì team cho tớ coi tớ sẽ xin lỗi mọi lời tớ nói ! còn cậu bạn 50$/days gì đấy mà ko show được cái mình nói thì hóa ra là thằng chí phèo cả, mồm to như cái pô em bé

HG_team:nếu tôi chứng minh dc thì ku từ h trở đi im cái mồm lại!!! và lượn khỏi MMO vĩnh viễn...nếu chấp nhận thì gửi nick y!m đây...

nếu tôi chứng minh dc thì ku từ h trở đi im cái mồm lại!!! và lượn khỏi MMO vĩnh viễn
Cách nói chuyện hay vãi nhỉ, xưng là tôi, xưng tôi thì mày nên tôn trọng cái người mày đang nói chuyện, làm ăn kiễu như chú thì vứt đi.
tao tưởng mày lịch sự lắm ai dè mày cũng gom chung với đầu đường xó chợ cay cú cả lên, tao đang nói tao xin lỗi mày vì tao kêu mày xạo, tao ko có nói tao nghĩ mmo, mày có nuôi tao ko mà việc gì tao phải nghĩ
[email protected]
nick anh đấy mỡ team anh xem nào

chờ bạn show proof

Cái topic này đang trở thành chỗ đấm đá hết người này đến người khác. Mình nghĩ mod nên close nó lại đỡ mất đoàn kết anh em.

filipn08 là ref trong group mình , những gì cậu ấy nói hoàn toàn là sự thật và chỉ có ý tốt chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người chiến FS cẩn thận hơn

@HG_team : cậu rất muốn xem Proof thì phải , trong list ref mình còn History đó cậu muốn xem pm nick mình: gptviet mình cho xem coi như giúp cậu sáng con mắt và để biết ko phải mình ngu ko làm được lại nghĩ người khác cũng không làm được

Cậu ấy nói :
có lúc mình upload upload file HOT thì cũng dc 20+$/ngày.(chỉ dc trong vài ngày)
Chứ không phải:
Vãi cả đạn dược quân khu 7, 50$/days mà chỉ up vài cái HOT, mà chả biết lấy cơ sở gì cho rằng vãi hàng vãi hàng

Hồi trước mình cũng up 1 2 cái hot mà lên được 1000$/day, xong mình bị FS banned vô lý nè bạn.

Nói thì dễ như húp súp măng cua, chả có mịa gì chứng mình lời nói thì nói làm mịa gì.

Kẻ ba hoa rằng mình có tiền, thì thật sự mình chẳng có đồng nào cả. Khiêm tốn là đức tính tốt cho mọi người. Bạn có thể kiếm được rất nhiều tiền trên internet và bạn cũng có thể mất tất cả vì nó.

mọi ng nên đọc topic rồi bình luận nhá...tôi chỉ đưa ra lý do bị banned..chứ ko nói đến chn khoe hàng..., nhưng lại có những kẻ ko hiểu j lại thik đi lệch đề, chém bừa để rồi chả giải quyết dc vấn đề! Mà lúc bị hiểu sai thì bị.. xúm lại chém cho "tả tơi". cho nên phải nói!

HG_team: pm vào yahoo rồi đó.

Xong rồi mod del hộ cái topic hộ...ko lại bị mấy bác chém cho nát đời.(đến mod ở MMO cũng bị mấy bác chém thì chả còn j để mà bình luận nữa.)

Last edited by a moderator:
THôi bỏ wa đi , có thể HG_team bị ức chế về cái kiểu
Chơi đẹp với nó thì nó sẽ đáp lại bằng cách bảo vệ tài khoản mình theo cách của nó có thể

nên nóng và chém lung tung , mình cũng bị chú "1and1 " ấy chém cho tơi tả , dạo này chú ấy dc sự bảo kê của anh hai FS nên dữ dằn wa' , chém ghê wa' nên mấy ng từng bị banned ức chế wa' gặp ai cũng chém có thể trúng vào ng khác.

nói là làm chả có gì phải ba hoa hay gì cả, cứ show proff rồi xin lỗi như lời đã nói thế thôi, chả có gì phải cay với cú

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom