Ask Lách bản quyền bên thứ 3?

ai biết chơi yotube về cái gì thì giá click cao nhất ko ??? :D
Chọn niche theo Google keyword tool kết hợp thêm với youtube keyword suggestion tool. Focus vào từ khóa ít cạnh tranh và CPC cao. English tốt là một lợi thế
Có cao nhơn nào chỉ mềnh mánh khóe nhỏ để lách bản quyền bên thứ 3 được không :( , mình chỉ cần lách được thôi :'( , cảm ơn các cao nhơn nhiều lúm
1. Tham gia net sẽ đỡ khắt khe hơn rất nhiều, reup thì ăn gạch là rõ ràng, nhưng nếu sử dụng một đoạn nhạc trong thời gian ngắn thì net bảo kê cho bạn được.
2. Với nhạc thì chèn nhiễu với cường độ thấp đủ để bạn có thể hài lòng mà không ảnh hưởng đến người nghe, cách này cũng khá lâu rồi không chắc còn hiệu quả nhưng bạn có thể thử

Chọn niche theo Google keyword tool kết hợp thêm với youtube keyword suggestion tool. Focus vào từ khóa ít cạnh tranh và CPC cao. English tốt là một lợi thế

1. Tham gia net sẽ đỡ khắt khe hơn rất nhiều, reup thì ăn gạch là rõ ràng, nhưng nếu sử dụng một đoạn nhạc trong thời gian ngắn thì net bảo kê cho bạn được.
2. Với nhạc thì chèn nhiễu với cường độ thấp đủ để bạn có thể hài lòng mà không ảnh hưởng đến người nghe, cách này cũng khá lâu rồi không chắc còn hiệu quả nhưng bạn có thể thử
Làm sao để biết keyword nào trả giá click cao bác ???:D

Làm sao để biết keyword nào trả giá click cao bác ???:D
Cao nhất thì search:" highest cpc keywords" ,"top cpc keywords". Cái này xem cho biết, làm thì để cao thủ họ làm :)
Cao để mà làm được thì dựa vào GKT mình nói bên trên, tạm tính trung bình CPC bạn nhận được bằng 68% giá bid trung bình trên GKT.
Chưa đủ tin tưởng thì check spyfu.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom