• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Ksix....

offervn2013

Senior
Reactions
408
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Các bác cho em hỏi thằng ksix nó pay thế nào thế nhỉ.. Tiền tháng 12 chả thấy đâu.. Pm skype and email con manager thì nó kiêu vãi ra , Không thèm nói gì :(

Ksix net 30 mà bác! Dạo này có khi nó chuẩn bị lên thành net45 hoặc 60 mất, delay kinh khủng luôn :)
Thi do.. tien thang 12 ma :( den h la 40 ngay rui

Các bác cho em hỏi thằng ksix nó pay thế nào thế nhỉ.. Tiền tháng 12 chả thấy đâu.. Pm skype and email con manager thì nó kiêu vãi ra , Không thèm nói gì :(
Pro cho hỏi vụ Trafficmosoon kiếm được bao nhiêu thế :D Dự tầm 1000$ :)) Giờ nó dùng recaptcha của google khó auto quá ah :D Cho xin cái yahoo đi có vụ gì cần code auto anh em kết hợp chiến nào :D

Vẫn hóng tháng 8 9 ..... hình như nó bỏ net ksix rồi, thằng blvd mới paid đến tháng 10 :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom