Ask Ksix giúp em{block}

Hello:

I have noticed that you have unusually high conversion rates. Please provide me with a screenshots of offer placements in your system. In the meantime, make sure that your traffic sources are valid and of good quality to insure that you are not being blocked from offers on our network or Ksix network.

Sincerely,

Last edited by a moderator:
Các bác để coversion bi nhiêu mà bị nó sờ gáy thế . Tớ thì không nhận thông báo này :binhsua11:

Last edited by a moderator:
Hello:

I have noticed that you have unusually high conversion rates. Please provide me with a screenshots of offer placements in your system. In the meantime, make sure that your traffic sources are valid and of good quality to insure that you are not being blocked from offers on our network or Ksix network.

Sincerely,

chết cha mày đi :hihi:

Các bác để coversion bi nhiêu mà bị nó sờ gáy thế . Tớ thì không nhận thông báo này
ko sớm thì muộn thôi bợn,hẹn bợn tối nay nhé.kaka

Hello:

Sincerely,
Ăn vừa vừa thôi ,ăn nhju quá chi

Ken : My team is going over all the offers that might be a potential frauds and we're reviewing all bad publishers
xxxxxx : please inform me with the progress.
Ken : The leads which we have been generated through this week can be fraud leads and there is a chance that we won't receive the payment from the advertiser. Please check this matter for your end as well.
xxxxx : We always review carefully our traffic and guarantee quality leads for your network .
Ken : I think if we can work on this together we can get better results! Let me know what do you think.
xxxx : That's appreciate .

chết cha mày đi :hihi:

Cảnh cáo bạn này lần 1, nếu còn xúc phạm member khác sẽ banned 15 ngày.

- - - Updated - - -

Các bác để coversion bi nhiêu mà bị nó sờ gáy thế . Tớ thì không nhận thông báo này :binhsua11:

Tháng này tớ không chiến nó nhưng vẫn nhận được cái thư đó. Cậu không nhận được thư là hình như do hệ thống mail của thằng ksix bị làm sao ấy. Thư này nó gửi cho tất cả member nhưng người nhận được người không. :D

Cảnh cáo bạn này lần 1, nếu còn xúc phạm member khác sẽ banned 15 ngày.

cảnh cáo clgt? :-" bạn tôi tôi đùa ko đc hay sao vậy, nó đã lên tiếng gì chưa :m190:

Tình hình là sau đợt paid vừa rồi, nó có cảnh báo phải setup tool proxstop. Nếu không mọi hoa hồng sẽ không được thanh toán.

Không biết đến đợt paid tiếp theo sẽ có admin nào lại ra đi giống bạn không :D

ông này tranh thủ quảng cáo dich vu du, sao tôi không nhận mail bắt cài setup tool proxstop, nó clock bởi vì việt nam đăng kí quá nhiều mà chỉ toàn là cheat nên nó muốn trừ khử bớt thế thôi

ông này tranh thủ quảng cáo dich vu du, sao tôi không nhận mail bắt cài setup tool proxstop, nó clock bởi vì việt nam đăng kí quá nhiều mà chỉ toàn là cheat nên nó muốn trừ khử bớt thế thôi

Tớ quảng cáo dịch vụ gì đâu cậu, proxstop có phải của tớ đâu mà quảng cáo :))

- - - Updated - - -

cảnh cáo clgt? :-" bạn tôi tôi đùa ko đc hay sao vậy, nó đã lên tiếng gì chưa :m190:

Tớ chẳng cần biết người đó là bạn của ai, chỉ thấy cậu ăn nói bất lịch sự trong topic nên cảnh cáo. Thế thôi.

Tháng này tớ không chiến nó nhưng vẫn nhận được cái thư đó. Cậu không nhận được thư là hình như do hệ thống mail của thằng ksix bị làm sao ấy. Thư này nó gửi cho tất cả member nhưng người nhận được người không.

Tớ vẫn nhận mail update offer bt mà

Tớ quảng cáo dịch vụ gì đâu cậu, proxstop có phải của tớ đâu mà quảng cáo :))

- - - Updated - - -

Tớ chẳng cần biết người đó là bạn của ai, chỉ thấy cậu ăn nói bất lịch sự trong topic nên cảnh cáo. Thế thôi.

cảnh cáo xong thấy tôi bật lên nên ban àh,tmod khá bá đạo đấy :hihi:

wsnssiw

tình hình là em làm ~130$ .em làm bằng socks hà .Nhưng sáng nay. em login vào tài khoản thì bị block. ko hiểu lý do.View attachment 20244:(. em không hiểu tại sao luôn.
Ae nào pro giúp em với .
Thế trước khi bị ban bạn đã khi nào nhận được 1 mail cảnh báo của nó chưa. Thường thì trước khi nó ban nó sẽ gửi cho bạn 1 mail nhắc nhở. Nếu bạn ko làm cẩn thận thì bị ban luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,042
Latest member
Nguyendaopl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week