• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix KooAd-KooAd.com. 100% CashLink. PTC Ads Up to 0.02$. ROI 110% - 120%. PayPal 2007, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Sorry anh em vì quên mất pass nên vẫn chưa thể vào được acc Kooad. Mình xin lỗi vì chưa rcb kịp cho anh em nhé!

Đang support cho admin để lấy lại Pass.

Đã nhận được RCB. Thank

Bác @SealTemSix rb nhầm sang cho mình r nhé. Mới sáng sớm thấy $ đập vào mặt, tưởng bác gửi cho những người đẹp trai chứ :D
Bác @hopestar964 đưa mình số U mình send lại cho

E đã đưa số U đâu mà mà RCB đc hay vậy bác
Anh xin lỗi, gửi nhầm :D

Bác @SealTemSix rb nhầm sang cho mình r nhé. Mới sáng sớm thấy $ đập vào mặt, tưởng bác gửi cho những người đẹp trai chứ :D
Bác @hopestar964 đưa mình số U mình send lại cho

Cảm ơn bạn nhé! Nhìn user name cứ giống giống thế là vào tìm lại số U để gửi luôn :D

Giao dịch của 6.00 USD đến tài khoản U10404084 đã được hoàn tất thành công.
Lô giao dịch#: 121751856
Nhãn thời gian:
03.01.2016, 03:50

Số đây bác U10404084

Payza Users Please Read
Please ensure you have a verified Payza account, we do not accept un-verified Payza accounts.

To Earn From Revad Packs
No clicking required to earn until the Thursday 3rd of March this gives members time to ad their directory banner ads to the system.We will swich this mode on approx 9am GMT, so please click 5 directory ads after that time for earnings or use our vaccation mode.

Hi everyone Site is progessing well
with over $30,000 ad pack bought so far
we still have loads of members who have not yet
purchase their revshare packs, so a lot more funds
will be going into the system over the days to come.Very pleased how the site is growing.We can easy become a very big site over time
Thankyou everyone for your support and continued support

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,150
171,225
Latest member
NPCuong2
Back