Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Cưng muốn bị 'ăn đòn' ko @xkiraqn. Hãy xem "image pri" của cưng là bao nhiêu, nếu nhỏ hơn 100 thì đừng ca thán mà hãy cố gắng để 'cày cuốc' cho nó lên trên 100 :D Đây là "luật mới" và là luật bắt buộc để bảo vệ những người có level cao hơn. Còn ko thì phải dùng bản trả phí để làm RC. Chỉ có RC mới có thể boot pri lên cho những level thấp hơn 5.
Chị ơi, e định chuyển tiền từ các acc khác sang 1 acc rồi rút về ADVcash ấy, thì login cùng một máy có sao không chị. Hạy phải đổi IP và xóa cookie hả chị

Chị ơi, e định chuyển tiền từ các acc khác sang 1 acc rồi rút về ADVcash ấy, thì login cùng một máy có sao không chị. Hạy phải đổi IP và xóa cookie hả chị
Bao nhiêu ip log vào 1 acc cũng được, thậm chí acc đang làm việc trên soft, muốn log vào web cũng chả sao :D :D

Có khi naò bạn đang off capt chữ không nhỉ? Chứ mình thấy 2 hôm nay capt chữ load vi vu luôn
Có khi naò bạn đang off capt chữ không nhỉ? Chứ mình thấy 2 hôm nay capt chữ load vi vu luôn
capt chữ lười gõ chết đi được, chỉ có id đầu tiên còn siêng gõ tí, các id sau thì bữa giờ toàn làm recap, di di chuột không thôi khỏe phết!:D

Cho mình hỏi xíu là có thể vừa làm trên web vừa làm trên app được không?
Với cả mình mới login vào, có mấy cái không hiểu, mọi người giải thích giúp mình được không ạ?

- RP là gì ạ?
- lòng trung thành 0%, làm sao để tăng cái chỉ số này lên được.
- tốc độ ra captcha rất thấp. Priority của mình >100 lận, cái này cải thiện bằng cách nào ạ.

mT-RHBYOg2Pk-8ZlEE8bgVcVkE_jAM4fclvVCy3GVNP7GPAjOAhJ8Npr6-RnGQOG-wRlXKMFZBhOjjQ=w1077-h639

Cho mình hỏi xíu là có thể vừa làm trên web vừa làm trên app được không?
Với cả mình mới login vào, có mấy cái không hiểu, mọi người giải thích giúp mình được không ạ?

- RP là gì ạ?
- lòng trung thành 0%, làm sao để tăng cái chỉ số này lên được.
- tốc độ ra captcha rất thấp. Priority của mình >100 lận, cái này cải thiện bằng cách nào ạ.

mT-RHBYOg2Pk-8ZlEE8bgVcVkE_jAM4fclvVCy3GVNP7GPAjOAhJ8Npr6-RnGQOG-wRlXKMFZBhOjjQ=w1077-h639
RP là mỗi lần làm dc 1 recapt thì dc 1 điểm RP và dùng để xoá đi 1 lỗi mình đã làm sai, lòng trung thành thì gõ tỷ lệ đúng sai , gõ cẩn thận là dc, cái cuối cùng thì chịu khó cày thì điểm priority sẽ tăng, trên 100 sẽ ra capt nhanh là do rules mới của kolo

Vậy mình có thể mở nhiều tab cùng 1 tài khoản được không ạ? Hay có cách nào để làm việc nhiều tab ko? Mình cảm ơn ạ.

lâu quá không vào kolo, không biét tình hình ra sao rồi?

làm trên soft gi vầy bạn, chứ mình thử tài khoản mới, làm trên sòt kolocapt đánh captcha chử thấy có load được gì đâu
Tùy lúc bác ạ. Sáng nay mình load hơi chậm, Tối qua thì nhanh.
Huhu, dạo này các trang mua ADVcash auto rate 20 hết r :(

Tùy lúc bác ạ. Sáng nay mình load hơi chậm, Tối qua thì nhanh.
Huhu, dạo này các trang mua ADVcash auto rate 20 hết r :(
exchange adv sang pm rồi tìm bác nào thu pm giá cao mà bán thôi :rolleyes:

hình như nó cho ex sang pm mà?
phần to-ecurrency hết cho đổi sang pm rồi, còn phần exchange thì không chắc chắn: "We are not responsible for any services provided by third party operators. Information provided here is based on data obtained from independent monitoring site(s)."

exchange adv sang pm rồi tìm bác nào thu pm giá cao mà bán thôi :rolleyes:

phần to-ecurrency hết cho đổi sang pm rồi, còn phần exchange thì không chắc chắn: "We are not responsible for any services provided by third party operators. Information provided here is based on data obtained from independent monitoring site(s)."

captcha tools -> "Soft kolo mới cho mọi người test thử đây.."
cái recapt mới như chỉ cho cap hình, làm tuần k thấy chữ, thử đổi sang soft của nó thì thầy cho cả 2

cái recapt mới như chỉ cho cap hình, làm tuần k thấy chữ, thử đổi sang soft của nó thì thầy cho cả 2
mình cũng chả rõ, soft kolo thì mình đánh capt chữ cũng khá nhiều nhưng giờ cũng lười, toàn làm capt hình nên cũng không quan tâm lắm :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back