Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Dạo này kolo làm khó quá. có bác nào bị lỗi như này giống em k?
View attachment 81656 View attachment 81657
Tức là lỗi này em kiểm tra thì khi mình gặp hình ảnh nà em ESC bỏ qua không đánh nhưng nó vẫn báo lỗi, bank oan mấy tk. em làm tren phần mềm XD.
Có pro nào chỉ em cách xử lý với. HELP!!!!!
gõ street sign

kolo sao giờ load chậm thế, gõ 8 acc mà load speed 11,12 chờ ra code thấy nản luôn,soft xd thì hơi tí bị văng ra ngoài :mad:

kolo sao giờ load chậm thế, gõ 8 acc mà load speed 11,12 chờ ra code thấy nản luôn,soft xd thì hơi tí bị văng ra ngoài :mad:
Soft XD bị lỗi code động, nên dính là văng ra thôi. Bây giờ kolo nó fix lại hết mà. Load chậm có thể nó đang chỉnh sửa soft của mình ( kolo mới có soft riêng )
----------------
Nếu ai ko sợ bị banned thì dùng weiwei đi bên đó chưa hỗ trợ code hình, gõ phân biệt cẩn thận. Hên xui thôi

Soft XD bị lỗi code động, nên dính là văng ra thôi. Bây giờ kolo nó fix lại hết mà. Load chậm có thể nó đang chỉnh sửa soft của mình ( kolo mới có soft riêng )
----------------
Nếu ai ko sợ bị banned thì dùng weiwei đi bên đó chưa hỗ trợ code hình, gõ phân biệt cẩn thận. Hên xui thôi
cho xin link weiwei đi bạn

Gõ sòft của thằng kolo h load cũng khá ok. 1 acc thôi. Gõ này như trên web ít bị ăn band hơn.
Với lại ba thuở 10 thì mới có 1 recaptcha.

Gõ sòft của thằng kolo h load cũng khá ok. 1 acc thôi. Gõ này như trên web ít bị ăn band hơn.
Với lại ba thuở 10 thì mới có 1 recaptcha.
hiện tại recaptcha liên tục, sp giảm đáng kể -_-. chả buồn gõ soft của thằng kolo

recaptcha trong soft kolo pick sao nhỉ các bác o_O em pick xong nó cứ hiện cái mới :oops:

hiện tại recaptcha liên tục, sp giảm đáng kể -_-. chả buồn gõ soft của thằng kolo
recaptcha ra nhìu, bù vào đó là giá tiền cao. Soft kolo thì nặng, máy yếu mạng chậm rất dễ lag.
recaptcha trong soft kolo pick sao nhỉ các bác o_O em pick xong nó cứ hiện cái mới :oops:
recaptcha cũng là 1 code tính tiền, nó ra là đương nhiên

~_~ Vấn đề là 1 cái recapt của nó rất khó nhai, thông thường lần 2 lần 3 mới ăn được.
VD: yêu cầu là store front thì mình đều chọn hết, chọn xong chọn khi nào không còn thì thôi bấm vào verfy thì nó lại load recapt mới...tương tự với cả a house. street sign, street number...
Đã thế còn load lâu... Làm mà nản với nó luôn bực là bực cái chọn đúng mà phải 2-3 lần mới xong.

~_~ Vấn đề là 1 cái recapt của nó rất khó nhai, thông thường lần 2 lần 3 mới ăn được.
VD: yêu cầu là store front thì mình đều chọn hết, chọn xong chọn khi nào không còn thì thôi bấm vào verfy thì nó lại load recapt mới...tương tự với cả a house. street sign, street number...
Đã thế còn load lâu... Làm mà nản với nó luôn bực là bực cái chọn đúng mà phải 2-3 lần mới xong.
em cũng bị giống bác, pick hình nó cứ hiện ra cái mới :(

em cũng bị giống bác, pick hình nó cứ hiện ra cái mới :(
Mấy cái đấy bác phải tích hết cơ, tích xong nó hiện ra cái mới thì tích đến khi nào không còn cái nào lq đến nó nữa verfy thì mới được. Chán nhất là thằng recapt này 1,2$/1k mà chắc gì đủ kiên nhẫn mà giải hết 1k code recapt

Rút về Bitcoin có tính fee không mấy pro.
Nọ không biết rút paypal 5$ nó lấy fee mất 0.51$ (hơn 1kcode). sót quá ~_~.

Mình định viết soft gõ kolotibablo trên nền web, k lỗi, k bị out, k bị ban do lỗi soft.

Các b đang dùng soft nào, còn cần soft mới không, nếu cần mình sẽ viết soft này với giá 1$/month :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom