Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Phải gõ đủ 500 code trong vòng 48 tiếng nó mới duyệt, 2 ngày chưa duyệt chắc gõ chưa đủ, thử gõ 500 code trong ngày xem sao
chắc vậy rồi :D mình gõ hơn 1k code chuyển thẳng về mục 3 luôn,nghỉ 1 tẹo rồi gõ thêm vài trăm code thì nó ở mục 1 đến đêm hôm sau nó mới duyệt

E gõ 4 acc, mỗi acc e gõ trên 500code rồi Bác ạ. :( hnay là ngày thứ 2 mà vẫn chưa pay, vô 4 acc gõ mà lo sợ band ID quá
cứ yên tâm gõ đi ,mình còn mấy id gõ từ thứ 3 mà h nó chưa chuyển mục 3 mồi id tầm 2k code

E gõ 4 acc, mỗi acc e gõ trên 500code rồi Bác ạ. :( hnay là ngày thứ 2 mà vẫn chưa pay, vô 4 acc gõ mà lo sợ band ID quá
bạn cứ gõ trong 2 ngày liên tiếp đủ ít nhất 500 code thì sẽ đc duyệt thôi. Nếu bị cách ngày là không được duyệt đâu :D

kolo sao mấy id khác thì mình gõ tẫm 0.3 mà chưa qua mục 3,trong khi id 9 thì ngày nào lm cũng chuyển qua mục 3 cả, h pay về z thi mất 2 ngày

kolo sao mấy id khác thì mình gõ tẫm 0.3 mà chưa qua mục 3,trong khi id 9 thì ngày nào lm cũng chuyển qua mục 3 cả, h pay về z thi mất 2 ngày
thứ 7 chủ nhật ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom