Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

quan trọng là trong vòng 48 giờ phải gõ được 500 code mỗi acc thì nó sẻ duyệt cậu có thể vào trực tiếp chỗ làm việc trên site để xem. Một ngày nó phê duyệt cho mình mấy lần luôn mà.

:confused: đến sợ - gõ thử chọn thiếu hình cũng ban - gõ có 1 ký tự quên gõ hoa cái là dính 1 lỗi luôn
đến nể mấy bác gõ lâu năm với thằng kolo này

:confused: đến sợ - gõ thử chọn thiếu hình cũng ban - gõ có 1 ký tự quên gõ hoa cái là dính 1 lỗi luôn
Công nhận thằng này bóc lột vãi, yêu cầu độ chính xác cao hơn nhiều so với các dự án khác, rate cũng nằm top cao nhất từ dưới lên trên. Nhưng dạo này mình vẫn gõ nó vì pix chưa ổn định lắm.

Dùng soft gì tốt nhất để gõ các bác nhĩ? Mình là new chưa có USD thì mua = cách nào đây? Mình có thể trả = card giá đắt hơn cũng dc...

:D mới đầu gõ dễ bị thèn kolo nó bắt nạt vậy đó bác gõ lâu quen rùi thì gõ liền 1 mạch 15-20k code cũng k có 1 lỗi nào lun bác. cứ giữ tầm 98-99% đúng thì có lỗi nó cũng bỏ qua à. Cái nào k chắc chắn đúng thì bác esc ngay và luôn k phải nghĩ :D cùng lắm nó tính code đó sai chứ k tính lỗi
Kolo nó cũng bắt đầu chơi toàn code ảnh code 2 chữ code dài các kiểu lun rùi mà giá vẫn k khả quan hơn tí nào mới ức

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,559
Latest member
kimsmotorbike

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back