Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

hix kolo mới ra code mới mà soft XD chưa update dc nó k load dc toàn bị lỗi hiển thị file corrupt
. độ nguy hiểm ngang code sentive :oops:

Attachments

20.7 KB · Views: 39
    20.6 KB · Views: 49
Dạo này rate buổi đêm cao nhất là bao nhiêu các bác nhỉ? Mấy hôm nay bận việc nên toàn ngủ sớm. Mấy hôm trước min 500 code được 0.3x$ mà giờ toàn 0.2x$ nản phết :D

kolo h captcha hình ảnh cũng ngang ngửa pix :D mà rate thảm quá vậy nhỉ cũng nhiều code 2 chữ code dài hình ảnh như pix cả mà rate khác biệt quá

mấy bác cho hỏi kolo dùng soft có vướng recaptcha không, e là sợ cái này lắm :v nêu soft bỏ qua đc recap thì sài luôn và ngay :v

bác nào cho em hỏi cái này phải gõ là gì ? nó hỏi pickup , em thấy có mỗi cái máy xúc mà nó báo sai o_O

Attachments

377.2 KB · Views: 58
Cái này mình hay gõ là 3589 nha bạn...không thấy ban
vãi cả 3589 xui dại người ta. đây là code nguy hiểm đấy sai cái là ăn đạn 3568 gõ nhiều thì nhớ luôn số này. cả code candy với orange nữa sai cái là ra đảo

vãi cả 3589 xui dại người ta. đây là code nguy hiểm đấy sai cái là ăn đạn 3568 gõ nhiều thì nhớ luôn số này. cả code candy với orange nữa sai cái là ra đảo
mình hok có ý xúi dại ai cả để người ta ăn ban nha bạn....hình này cũng giống bên mình nhưng khác vị trí 6 và 9...mình trả lời sai thì mọi người góp ý để đúng hơn...mình cũng hok rành mấy loại hình này lắm...mấy loại xe với bánh gì đó mình cũng hay bỏ qua ít gõ để tránh ban

Mấy cái code mà thằng kolo nó bắt được mình xong cảnh cáo là code của nó thả ra để thử mình có đang gõ hay không thôi những code này rate nó để là 0.3 không gõ sai nhưng code này là ok. Cái hình pickup truck trên cũng là code của site nó cứ để ý lúc vừa log nick play gõ là những code đó ra thây phiên cho các id.

Thằng này gõ phê thật mình gõ sp 40 nhưng nãn thật cứ mỗi 2k2 mới được 1$ gõ xì khói bàn phím luôn :confused:

Mấy cái code mà thằng kolo nó bắt được mình xong cảnh cáo là code của nó thả ra để thử mình có đang gõ hay không thôi những code này rate nó để là 0.3 không gõ sai nhưng code này là ok. Cái hình pickup truck trên cũng là code của site nó cứ để ý lúc vừa log nick play gõ là những code đó ra thây phiên cho các id.

Thằng này gõ phê thật mình gõ sp 40 nhưng nãn thật cứ mỗi 2k2 mới được 1$ gõ xì khói bàn phím luôn :confused:
nhưng mà code nó dễ ^^ mấy trang khác rate cao thật đấy nhưng code gõ sai xàng xàng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,453
Latest member
pykaka
Back
Top Bottom