Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

ông có đánh ko? có nên rút wa cổng khác ko ông?
chưa đánh nó ! :D nên ko biết! nhưng ngày trước là 48-72h :D nhưng thường thường là đến ngày thứ 2 nó mới paid

Hqa đặt lệnh 12h về mà nó qất 25h mới về. Giờ thì rút về btc. Bay vèo cái wmz nó đag hết tiền thì phải. Giờ xài btc đỡ.

Có mà bác btc người ta mua ầm ầm. Mà ko rành thì đừng nên rút btc. Fee này nọ với giá btc lên xuống. Sợ bác lỗ thôi.

dường như mọi người đều dừng đánh hết cả rùi... trong thống nhất người đánh tốt nhất trong ngày, đã dừng lại ở mức 3k captcha, và o lên nữa...
Cảm giác ko an toàn...

em mới chân ướt chân ráo bước vô, cho em hỏi chút đc ko ạ?
- chạy nhiểu tài khoản trên 1 ip có sao ko ạ? em mới reg 3 nick và chạy thì 2 nick dính ban do ko phân biệt hoa thường :D :D
còn mỗi 1 nick :p
nếu mà đc thì tiếp tục xem đc bao, còn mà ko đc thì chắc nghỉ luôn :v :v

em mới chân ướt chân ráo bước vô, cho em hỏi chút đc ko ạ?
- chạy nhiểu tài khoản trên 1 ip có sao ko ạ? em mới reg 3 nick và chạy thì 2 nick dính ban do ko phân biệt hoa thường :D :D
còn mỗi 1 nick :p
nếu mà đc thì tiếp tục xem đc bao, còn mà ko đc thì chắc nghỉ luôn :v :v
chạy nhieu níck trên 1 ip vẫn dc, ko sao cả... nhưng chú ý đánh đúng rule

Lâu rồi mới gõ lại kolo, dùng tài khoản cũ để rút tiền nó yêu cầu nhập mã pin, mà vào mail thì không thấy mã nào hết, cũng không cho sửa mã pin trong thiết lập luôn.
Ai biết cho hướng dẫn với?

Lâu rồi mới gõ lại kolo, dùng tài khoản cũ để rút tiền nó yêu cầu nhập mã pin, mà vào mail thì không thấy mã nào hết, cũng không cho sửa mã pin trong thiết lập luôn.
Ai biết cho hướng dẫn với?
trong phần cài đặt, thiết lập mã pin đó...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,840
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week