Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

0.6 là đã bao gồm bonus hả bác???
gõ 2 acc thì tầm mỗi ngày bác kiếm $ ổn định ko? mình đang capt bên qlink, muốn chuyển wa đây...:D
0,6 chưa bonus bác ạ, CPH là 1k5-1k6, 1 đêm e làm độ 6h ~ 9k capt = $5,4 + 0.81(bonus) = $6.2 :D
Xong kết hợp mấy cái FMA, TMA trên phone, làm donkey, jills ngày cũng hơn $10 bác :D

30 ngày tính từ ngày lập acc. hay là cứ đầu tháng nó reset các bác nhể :D

tính từ ngày hôm nay lùi lại 30 ngày, vd b bắt đầu làm từ mùng 1 tháng 9 thì đến hôm nay nó sẽ tình tống từ ngày mùng 2 đến mùng 1 tháng 10, ngày mai tình từ mùng 3 đến mùng 2 tháng 10, cứ như vậy

thế nếu không đủ 500 code thì mình không được tính tiền ak bác? :(. sao mỗi chỗ lại tính một kiểu thế, lại bắt chước qlink k đủ số code là mất luôn không tính ak :(

Trong 2 ngày nếu bác không gõ đủ 500 code, thì số tiền bác gõ chỉ nằm bên mục Moderation, chứ không chuyển sang Protected. Mà không sang Protected thì sẽ không rút được $.

Do đó, bác cứ gõ tàng tàng, khi nào muốn rút tiền thì thu xếp 2 ngày gõ 1 phat đủ 500 code là nó chuyển qua Protected -> Rut về xong.

Lỗi j đây mọi người.....Mình bị hoài ak

Attachments

142.5 KB · Views: 44
Lỗi j đây mọi người.....Mình bị hoài ak
đơn giản như đan rổ. nếu nó hiện cáse sentive thì gõ phân biệt hoa thường.
mà éo gõ cũng được . nhưng mà lâu rồi mình ko vào kolo. nếu nó vẫn cho enter là vẫn oke tính tiền bt`.
theo mình thì bạn gõ chuẩn phân biệt hoa thường đầy đủ đi. rồi độ 30p sau gõ láo cũng oke:)) mình toàn làm thế . vẫn pay bt`:D

đơn giản như đan rổ. nếu nó hiện cáse sentive thì gõ phân biệt hoa thường.
mà éo gõ cũng được . nhưng mà lâu rồi mình ko vào kolo. nếu nó vẫn cho enter là vẫn oke tính tiền bt`.
theo mình thì bạn gõ chuẩn phân biệt hoa thường đầy đủ đi. rồi độ 30p sau gõ láo cũng oke:)) mình toàn làm thế . vẫn pay bt`:D
mình karm ơn

Tình hình là mình mới tậu cái tài khoản add tài khoản Không giới hạn của Xiao mất toi 15$, rất ok ,mà dùng mỗi mình có 2 tài khoản kolo cũng phí.
Nên muốn chia sẻ cho ae cùng dùng vì mình cũng chẳng mất thêm gì . Add tài khoản 1 lần dùng mãi mãi , mình chỉ lấy 0,1$/ tài khoản chuyển qua tk kolo của mình.
Ai có nhu cầu pm yahoo trên chữ ký của mình nhé

Mọi người cho mình hỏi xíu sau 30 ngày là cái % giảm xuống lại 0 à hay sao? 1 IP log đc 1 acc trên web thôi phải không mọi người?

mọi người dùng làm kolo có bị khóa với bị loading liên tục không vậy, mình dùng soft asian và xiao, làm vài capcha là bị loading hoặc bị khóa ah ,ko làm được gì hết

Mọi người cho mình hỏi xíu sau 30 ngày là cái % giảm xuống lại 0 à hay sao? 1 IP log đc 1 acc trên web thôi phải không mọi người?
Cái đấy là tính tổng capt làm đc trong 30 ngày làm gần nhất, sang ngày 31 thì + ngày 31 - ngày đầu tiên.

mọi người dùng làm kolo có bị khóa với bị loading liên tục không vậy, mình dùng soft asian và xiao, làm vài capcha là bị loading hoặc bị khóa ah ,ko làm được gì hết
áo không ai trả lời hết vậy nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,451
Latest member
montrealpcsu
Back
Top Bottom