Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

đây bn, nhớ update lại ở biển quảng cáo, lâu r cũng chưa xài, ko bik còn tốt ko
Bác xài soft của bác XuanDuc đi, mình ko PR đâu, nó đỡ hụt hơn :p
0.5$/ tháng, gõ 1 ngày cũng gấp 4 tiền bỏ ra rồi
Thank các bác, mình gõ kolo gần bị 5 lỗi rồi, nó nói là banned có sao không các bác:(
Tại chưa thu được $ từ captcha nên chưa muốn mua soft của bác XD, xài đỡ hàng free, khi nào rút được 1$ đầu tiên từ mmo mình sẽ mua của bác ấy, mà mình máu tính làm cái acc ggs đánh cho sướng chứ kolo cap khó mà rate lại thấp quá , các bác thấy vậy được ko:)

Không hiểu sao tất cả các acc kolo của mình đều trong trình trạng chở kiểm duyệt. Hiện tại thì hơn 48h rồi mà vẫn chưa chuyển đc sang bước 3. Mấy acc này cũng để khá lâu ko gõ, giờ thấy cách rút tiền mới gõ lại

[QUOTE = "Aerial, post: 4800229, Members: 54,231"] I wonder why all your acc kolo are in the carrier state censorship. Currently, more than 48 hours and still have not moved on to step 3. Several acc DC this long to knock ko, now find new ways to withdraw money retype
View attachment 56606[/QUOTE]

Dear aerial, once check your stats , you have to type more than 500 captchas in 48hrs at that time when to made cashout!

type 500 captchas today, your payment will go surely to the protected stage......

If any doubts ask me but in english! (Nếu có bất kỳ nghi ngờ hỏi tôi)

Dear aerial, once check your stats , you have to type more than 500 captchas in 48hrs at that time when to made cashout!

type 500 captchas today, your payment will go surely to the protected stage......

If any doubts ask me but in english! (Nếu có bất kỳ nghi ngờ hỏi tôi)

Oh ! Thanks

Tình hình là mình quên mất pin code của thằng kolo này giờ muốn rút tiền làm thế nào hả các Pro ? Thanks

Tình hình là mình quên mất pin code của thằng kolo này giờ muốn rút tiền làm thế nào hả các Pro ? Thanks
đù, bác này hỏi mới sững người, gõ hôm qua sắp dc 1 đô, nick lập từ bao giở bao giờ r, pass còn chả nhớ phải copy ở mail

đù, bác này hỏi mới sững người, gõ hôm qua sắp dc 1 đô, nick lập từ bao giở bao giờ r, pass còn chả nhớ phải copy ở mail
Mặc định là 1234 nhé, lời giới thiệu xin lỗi update hệ thống mới có nói qua

Bác chưa lập mã pin mới có thể làm như trên, nếu quên chắc chỉ còn kiếm cái gmail gỡ lại thử xem

Bác chưa lập mã pin mới có thể làm như trên, nếu quên chắc chỉ còn kiếm cái gmail gỡ lại thử xem
Nhưng mà không thấy chỗ nào nó cho lấy lại mã pin cả. Nên có mail cũng không biết được. Mình vào account setting thì thấy mã pin đã được lấy rồi. Nick lập từ lâu rồi thấy có tiền nên định vào gõ tiếp nhưng chắc lập nick mới quá.

Không hiểu sao tất cả các acc kolo của mình đều trong trình trạng chở kiểm duyệt. Hiện tại thì hơn 48h rồi mà vẫn chưa chuyển đc sang bước 3. Mấy acc này cũng để khá lâu ko gõ, giờ thấy cách rút tiền mới gõ lại
View attachment 56606
bác phải gõ tiếp 500 codes trong 2 ngày thì nó mới chuyển qua nhé.
Nhưng mà không thấy chỗ nào nó cho lấy lại mã pin cả. Nên có mail cũng không biết được. Mình vào account setting thì thấy mã pin đã được lấy rồi. Nick lập từ lâu rồi thấy có tiền nên định vào gõ tiếp nhưng chắc lập nick mới quá.
mã pin mới có gần đây thôi, mặc định là 1234 nhé bác.

thế này để gõ thử lên rồi dùng mã đó xem thế nào.Thanks các Pro nhé

Cái này có được phép dùng chung 1 ví WMZ cho nhiều acc được không các pro ?

vô tư nhé bác
nhưng giờ cho phép chuyển tiền sang acc khác rồi mà :D

đậu phộng, bị sao thế này mấy bác, nick mới lập xong, gõ soft bình thường vào web thì thấy thế này

bác nào có soft work trên em KB cho mình xin!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,900
170,965
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom