Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Kolo dạo này banned ác nhỉ. Gõ có 4 lỗi captcha mà cũng bị banned. Pro nào biết gỡ banned được không ? Vì acc đang được bonus cao

Kolo dạo này banned ác nhỉ. Gõ có 4 lỗi captcha mà cũng bị banned. Pro nào biết gỡ banned được không ? Vì acc đang được bonus cao
đắng lắm bác. pin code nó tự changer cmn luôn. nhập toàn sai. khóa ac như shit

đắng lắm bác. pin code nó tự changer cmn luôn. nhập toàn sai. khóa ac như shit
Nếu acc lập lâu rồi thì pin code mặc định là 1234 bác nhập thử xem
Có bác nào biết cái tỉ lệ lỗi trong view errors của thằng kolo là thế nào ko ?

Nếu acc lập lâu rồi thì pin code mặc định là 1234 bác nhập thử xem
Có bác nào biết cái tỉ lệ lỗi trong view errors của thằng kolo là thế nào ko ?
thế à.thank bác.để tét thử

mình vào rút tiền nó yêu cầu cái requisites, là cái gì bạn ơi
cái đó là bạn chuyển tiền từ acc này sang acc khác thôi, muốn rút tiền thì bạn có thể chọn những cái khác, tốt nhất là bạn nên thanh toán bằng WMZ, cái đó dễ dùng hơn, nếu nó đòi pincode thì bạn ấn 1234, nếu k được nữa thì vào setting set up pincode mới là xong

em chưa lập pin code gõ 1234 nó cứ báo bad pin code là sao, vào set pin thì ko set dc :((\
chả hiểu gì cả vào set code thì nhập lần 1 lần 2 nhập y chang cứ báo confirmation code not found, cm nhà nó

Last edited:
cái đó là bạn chuyển tiền từ acc này sang acc khác thôi, muốn rút tiền thì bạn có thể chọn những cái khác, tốt nhất là bạn nên thanh toán bằng WMZ, cái đó dễ dùng hơn, nếu nó đòi pincode thì bạn ấn 1234, nếu k được nữa thì vào setting set up pincode mới là xong
vào set pincode mà ko set nổi bác ơi, acc mới lập

à set dc rồi mấy bác ơi, vãi đái, nó vứt thư vào thùng rác, bác nào nick mới mà set pin code thì cứ vào set cái chỗ confirm code là code khác vs code mình muốn set, cái đó nó gửi vô mail, vãi linh hồn :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week