Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Tiền của mình ở mãi mục kiểm duyệt không chuyển sang muc bảo vệ, mấy ngày rồi không thấy chuyển sang. Có bác nào bị như vậy không

Nó đấy, gõ trên web tiện hơn: thấy dc cái số code còn lại để nó chuyển sang vòng 3 :rolleyes:
Mình gõ hơn 500 cái rồi nhưng nó mãi cứ như này, chi tang tien o ( on moderation)
Ảnh chụp màn hình_2015-07-20_145618.png

tèo rồi các bác ạ, tình hình e bị khoá 1 ACC xong e chuyển tiền sang ACC khác, (làm theo quy tắc lập mã pin rồi nhập mã pin để chuyển tiền)
Hôm nay một acc khác bị khoá nhưng khi chuyển tiền thì nó báo acc đã đc thiết lập mã pin, em nhập mã pin cũ cửa acc cũ không được trong khi đó các acc khác chưa cập nhập mã pin mà nó đã báo là đã nhập mã pin, hay là do tất cả dùng một email nên thê, nhập mã pin lần đầu tiên không được ạ :((((((

tèo rồi các bác ạ, tình hình e bị khoá 1 ACC xong e chuyển tiền sang ACC khác, (làm theo quy tắc lập mã pin rồi nhập mã pin để chuyển tiền)
Hôm nay một acc khác bị khoá nhưng khi chuyển tiền thì nó báo acc đã đc thiết lập mã pin, em nhập mã pin cũ cửa acc cũ không được trong khi đó các acc khác chưa cập nhập mã pin mà nó đã báo là đã nhập mã pin, hay là do tất cả dùng một email nên thê, nhập mã pin lần đầu tiên không được ạ :((((((

Can u tell me me in english about your problem i will help you

i think you are sad about insert pincode, try more times i mean insert the pin more times until they make payout!

dont worry it is happening to all!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week