Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Mình đặt lệnh pay hồi 3 ngày trước.
Kolo đã pay rồi nhé mọi người.
proof đây :)
vẫn đúng quy định 72 giờ của nó.

Kolo đã pay đủ cho mình.
Các bạn cho mình hỏi là vì sao các id làm chừng 1 giờ là nó không load code nữa vậy? Mình phải logout nó đi và add cái id mới để làm.

Kolo đã pay đủ cho mình.
Các bạn cho mình hỏi là vì sao các id làm chừng 1 giờ là nó không load code nữa vậy? Mình phải logout nó đi và add cái id mới để làm.

Có khi bị captcha Bad nên soft bị dừng nha bạn.
ngoài trường hợp đó ra thì mình chưa thấy trường hợp nào tự dừng khác mà vẫn bình thường.
Nếu bị như trên thì log in = trình duyệt web rồi thăm cái captcha bad cho biết mặt nó cái rồi xong ra làm tiép bt nhé. Tránh 5 lần bad trong 1 tháng. không là out đó :3

Có khi bị captcha Bad nên soft bị dừng nha bạn.
ngoài trường hợp đó ra thì mình chưa thấy trường hợp nào tự dừng khác mà vẫn bình thường.
Nếu bị như trên thì log in = trình duyệt web rồi thăm cái captcha bad cho biết mặt nó cái rồi xong ra làm tiép bt nhé. Tránh 5 lần bad trong 1 tháng. không là out đó :3
10 ngày nay hầu như ngày nào làm cũng bị nhw vậy :D Cám ơn bạn đã cho ý kiến

đánh hơn 1 tiếng mới để ý ko + $, vào web thì thấy phần thống kê ko đc tính code nào luôn @@, có ai bị vậy ko, acc mình đánh bt, ko bị banned j hết

Các bác đang đánh bằng soft gì vậy? Trước em dùng weiwei captcha đánh thì thường xuyên bị ban. Giờ chuyển qua asian thì cứ bị kick hoài, phải stick lại mới load tiếp. Kick là gì vậy các bạn, phải làm sao để hết bị.

We're sorry quá nhìu ae nghỉ cách đối phó đi :D

Các bác đang đánh bằng soft gì vậy? Trước em dùng weiwei captcha đánh thì thường xuyên bị ban. Giờ chuyển qua asian thì cứ bị kick hoài, phải stick lại mới load tiếp. Kick là gì vậy các bạn, phải làm sao để hết bị.
nghe nói soft asian bấm EST nhìu bị kick

mấy bác cho hỏi, em gõ sai 4 lần ( kiểm tra trên web ) vậy là thêm 1 lần là ngủm luôn hả ,co được reset lai ko

tình hình là đã sai 5 lần ... mà dc 0.9$ , chac tạo acc mới quá !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom