Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mình dùng vinacaptcha mà mất 1/3. mình đã thử gõ chậm và xem thật kỹ từng chữ 1 vậy mà vẫn mất như vậy. mình nghĩ 1 là soft ăn gian và 2 là kolo ăn gian.
vẫn đang nói về tình hình của kolo thôi mà, đang ko biết tools nó ảnh hưởng đến kolo hay là dạo này kolo ăn gian ác
kolo mình chắc là ko ăn gian hoặc ăn rất rất it mà mình ko thể thống kê được :D, sáng ni test được 1646 code, kiểm tra code: liệt kê luôn cho khỏi nói mình nói xạo: 1. 397, 2.390, 3.392, 4.411 tổng cộng là 1590, mất 56 code-đây chắc chắn là code sai vì mình nhớ mình bị khựng code rất nhiều và đoán đại code, chắc pro nên sai ít :eek:
p/s: sáng rate 0.6 đã vl, đánh 4acc full speed của mình là 20 :), kiếm được 0.99 $ đã thiệt :D
mình dùng id của ví wmz có đúng không nhỉ hay phải dùng id của nguyên tài khoản luôn.
lở payment rồi del id có được không
in que 4 ngày rồi chả thấy động tỉnh gì :(
ko phải id của tài khoản dùng cái của wmz thôi ,ví dụ như: Z12345678 chẳng hạn, payment rồi ko del được nên cẩn thận khi pay :D- money sẽ về thôi, nó mới pay cho 3acc của mình đó:chờ khoảng 3 ngày rưỡi lâu nhất tới giờ :eek:

Last edited:
kolo mình chắc là ko ăn gian hoặc ăn rất rất it mà mình ko thể thống kê được :D, sáng ni test được 1646 code, kiểm tra code: liệt kê luôn cho khỏi nói mình nói xạo: 1. 397, 2.390, 3.392, 4.411 tổng cộng là 1590, mất 56 code-đây chắc chắn là code sai vì mình nhớ mình bị khựng code rất nhiều và đoán đại code, chắc pro nên sai ít :eek:
p/s: sáng rate 0.6 đã vl, đánh 4acc full speed của mình là 20 :), kiếm được 0.99 $ đã thiệt :D

ko phải id của tài khoản dùng cái của wmz thôi ,ví dụ như: Z12345678 chẳng hạn, payment rồi ko del được nên cẩn thận khi pay :D- money sẽ về thôi, nó mới pay cho 3acc của mình đó:chờ khoảng 3 ngày rưỡi lâu nhất tới giờ :eek:
kolo ko ăn gian vậy thì ? ăn gian nhể mọi người????????...

Hình này viết ntn vậy

Attachments

19.9 KB · Views: 48
anh em nghĩ 1 ngày đi toàn we sorry với hình màu trắng không lặp đi lặp lại, đánh nữa có ngày bị baned
thế này thì sao, có pay được không bác
Tại thời điểm hiện tại chúng tôi có một số vấn đề với Webmoney, họ có thể ngừng làm việc với chúng tôi bất cứ lúc nào.
Đó là lý do tại sao chúng tôi quyết định để kết nối với các hệ thống thanh toán khác và cung cấp các khoản thanh toán theo những cách khác nhau.1.Please tiết kiệm vật dụng cần thiết của bạn chỉ khi bạn thực sự có thể nhận tiền vào tài khoản này. 2.Bạn có thể chỉ tài khoản tại một số hệ thống thanh toán. PS Chúng tôi không hỗ trợ Paypal tại thời điểm này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom