Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Soft mọi người tự gõ tự cảm nhận đi. Đừng nên nghe người ta quá.:)
P/s: Thấy một số người (không biết được lợi gì không) PR quá lên 1 số thứ.:D

Soft mọi người tự gõ tự cảm nhận đi. Đừng nên nghe người ta quá.:)
P/s: Thấy một số người (không biết được lợi gì không) PR quá lên 1 số thứ.:D
phần tử thích gây sự chú ý, thử à-tiền cả nhé mà ko đáng trong 1 sự tư vấn nói lên tất cả :confused:

Hiện tại đang gõ soft xd, sau bản update mới nhất thì 200 code thì bị mất 100, nếu trừ cả việc ấn esc thì cũng chỉ có thể mất trong độ 20-30 còn có thể chấp nhận nhưng mất mất 1 nửa thì hình như có vấn đề, mong bác xuân đức xem có phải do kolo thay đổi mà khiến tools sai lệch gì ko

Hiện tại đang gõ soft xd, sau bản update mới nhất thì 200 code thì bị mất 100, nếu trừ cả việc ấn esc thì cũng chỉ có thể mất trong độ 20-30 còn có thể chấp nhận nhưng mất mất 1 nửa thì hình như có vấn đề, mong bác xuân đức xem có phải do kolo thay đổi mà khiến tools sai lệch gì ko
nhầm box rồi bác :confused:

mới update hả bác, tự động hay là mình phải tại lại tool thế!
p/s: nếu sau khi update mà bớt ăn gian thì mình hơi nghi ngờ về cái soft XD ấy!

mình dùng vinacaptcha mà mất 1/3. mình đã thử gõ chậm và xem thật kỹ từng chữ 1 vậy mà vẫn mất như vậy. mình nghĩ 1 là soft ăn gian và 2 là kolo ăn gian.

mình dùng vinacaptcha mà mất 1/3. mình đã thử gõ chậm và xem thật kỹ từng chữ 1 vậy mà vẫn mất như vậy. mình nghĩ 1 là soft ăn gian và 2 là kolo ăn gian.
vâng bạn sang ben toppic kia bàn llận nhé. bàn luận ở đây ăn ban đấy.

mình dùng id của ví wmz có đúng không nhỉ hay phải dùng id của nguyên tài khoản luôn.
lở payment rồi del id có được không
in que 4 ngày rồi chả thấy động tỉnh gì :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week