• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

teamviewer nếu cpu 100% thì mình gửi b 20$ :D

cpu chỉ 5% nhé, b tải bản mới chưa
Chào bạn mình định không comment ( tính chỉ để xem thôi) nhưng vẫn phải vào comment đây:
Có 1 lần mình pm bảo bạn là cpu khi dùng soft của bạn nó lên 50%( phiên bản cũ gộp kolo ,captcha24, mega...) nhưng khi bạn team thì nó lại chỉ có 5% bạn không team nữa nó lại trở lại 50%
Vì mình dùng win crack lên nghĩ chắc soft của bạn xung đột với file nào đó lên mình cũng không nói đi nói lại nhiều , cpu 50% vẫn chiến được mà
Test soft kolo phiên bản mới của bạn trên laptop ( cấu hình không bằng pc ) nó lên 100%
Mình nói điêu bạn thì mình xin ăn shit chứ không ăn cơm
Chỉ là góp ý nhỏ thôi có gì không phải bạn thông cảm .

Chào bạn mình định không comment ( tính chỉ để xem thôi) nhưng vẫn phải vào comment đây:
Có 1 lần mình pm bảo bạn là cpu khi dùng soft của bạn nó lên 50%( phiên bản cũ gộp kolo ,captcha24, mega...) nhưng khi bạn team thì nó lại chỉ có 5% bạn không team nữa nó lại trở lại 50%.
đó là b cũ rồi, bản mới 5% nhé b, nếu teamviewer mà lên 50% mình gửi b 20$ :D

cấu hình ram 512 cùi, cpu cùi cpu vẫn thấp nhé

phiên bản trước cũ thì bấm nút work cpu sẽ lên 25%, tổng tất cả các chương trình đang chạy máy của b mới là 50%

nếu b bấm ctrl+s để work/pause thì cpu sẽ 5%, phiên bản mới mình đã fix khi bấm nút work cpu vẫn 5%

mình chắc chắn 100% b chưa dùng bản mới

@1or0 bản mà bạn up ngày 10.10.2014 đúng là mình chưa dùng nhưng trước ngày 10.10 thì mình đã text rồi vẫn thế mình vẫn giữ lại tất cả file và ngày cài Eazfuscator.NET

^ @langthangclick bản đó là bản cũ rồi b, mà bản đó b k mở được lên nữa đâu, vì mình block version cũ rồi, b vẫn mở được thì mình thấy lạ đó :)

^ bản đó là bản cũ rồi b, mà bản đó b k mở được lên nữa đâu, vì mình block version cũ rồi, b vẫn mở được thì mình thấy lạ đó :)
trước ngày 10.10 mà bạn , giờ bạn thu phí rồi sao mà mở , có biết hack đâu

Kolo nó ko trả tiền cho mình, 2 hôm nay có bác nào đc trả ko? Tình trạng thanh toán của mình ở kolo đang từ trạng thái chờ sang "không có khoản thanh toán chờ" chứng tỏ nó xử lí r, nhưng khi vào ví WMZ thì vẫn không thấy @@!

Có bác nào biết gửi thư cho admin của nó hỏi xem thế nào ko ạ? :(

Kolo nó ko trả tiền cho mình, 2 hôm nay có bác nào đc trả ko? Tình trạng thanh toán của mình ở kolo đang từ trạng thái chờ sang "không có khoản thanh toán chờ" chứng tỏ nó xử lí r, nhưng khi vào ví WMZ thì vẫn không thấy @@!
24-72h mà bạn cứ yên tâm đi mình bị mấy lần rồi

Thì nó cứ báo vậy đấy bạn ợ. Bạn xem cái Lịch sử thanh toán->Tình trạng..nếu bạn thấy dấu "--" hay "in que" nghĩa là thanh toán bạn chưa đc xử lý, vẫn nằm trong trạng thái chờ tiền về. Còn nếu bạn thấy chổ Lịch sử thanh toán->Tình trạng->Trả thì lúc đó tiền nó đã về ví. Nếu kiểm tra ko có thì khi ấy mới pm nó bạn.
Thanh toán bình thường mất khoảng 1 ngày. Nhưng có lúc mất 3-4 ngày khi bạn thanh toán nhiều acc cùng 1 ví giống nhau, đây là chuyện thường để nó kiểm tra lại xem bạn có gian lận gì ko thôi

soft vina cũng tốt mà đều hay lag lắm bạn ,làm lâu lâu nó pause 1 vài cái chơi thôi :p, còn muốn biết bị cảnh báo hay là như thế nào thì vào link này http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads, nếu bị cảnh báo 5 code sai-có lúc 1 hoặc đến 8 code :D là nó sẽ band ,bây giờ soft gõ kolo tốt nhất là ST http://mmo4me.com/threads/soft-st-phan-mem-go-captcha-cuc-tot.189049/-ko ăn gian code nên mua cái mà dùng: 1 đô/ 1tháng, anh admin rất dễ thương ,hỗ trợ nhiệt tình :)
xem sao được bads :confused:, chỉ xem được lúc đang làm nó bads thì vô xem luôn thì đc chứ nó tự mở lại là ko xem đc :D
adm dễ thương nghe ghê quá :D

mới 2 ngày mà :rolleyes:, có lần 20 ngày nó mới thanh toán xong bạn cứ khỏi lo yên tâm mà chiến :cool:
hic mới bị Bandw 1 nick 5$ :oops:, Bực nhất cái thằng kolo này là thích là nó band :mad: code gõ sai nó ko band luôn cứ rình khi nào để nhiều tiền là nó làm quả rồi up lên những code từ đẩu đâu :mad:

thường thì T7, CN nó ko có pay. nếu reqest hôm T6 thì có thể tối CN tiền về, còn nếu request T7, CN thì có khi chiều T3 tiền mới về

mới 2 ngày mà :rolleyes:, có lần 20 ngày nó mới thanh toán xong bạn cứ khỏi lo yên tâm mà chiến :cool:
hic mới bị Bandw 1 nick 5$ :oops:, Bực nhất cái thằng kolo này là thích là nó band :mad: code gõ sai nó ko band luôn cứ rình khi nào để nhiều tiền là nó làm quả rồi up lên những code từ đẩu đâu :mad:
Làm nhiều acc xoay vòng cho an toàn đi bạn. Mình gõ 2-3 ngày là thay toàn bộ nick mới, rút hết tiền về ví, chẳng sợ ban:D. Tới tháng sau em nó reset, lục lại nick cũ gõ tiếp:oops:

vãi 1 acc 5$ bạn ghê thiệt mình muốn gõ 1 acc lên 2$ mà k dám vừa đủ 1$ là mình payout liền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,997
Latest member
ngocgiau27
Back
Top Bottom