Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Làm nhiều acc xoay vòng cho an toàn đi bạn. Mình gõ 2-3 ngày là thay toàn bộ nick mới, rút hết tiền về ví, chẳng sợ ban:D. Tới tháng sau em nó reset, lục lại nick cũ gõ tiếp:oops:
Nhưng mà bous như thế thì đc bao nhiêu :oops:, mình gõ 5 nick lần nào cũng chỉ lên được bous 20% là band liệu xoay vòng như bạn có được bous như thế ko nhỉ :D

vãi 1 acc 5$ bạn ghê thiệt mình muốn gõ 1 acc lên 2$ mà k dám vừa đủ 1$ là mình payout liền
Bình thường thì cũng payout luôn có thi thoảng hôm nào mệt quá ngại vô payout thì để 2 lần luôn thì y như rằng nó bànd thẳng coẳng:mad:

Thằng kolo này các bác cứ khuyên newbie gõ. chứ e thấy nó là thằng khoai nhất pro mới dám chơi .cứ thích là nó baned thôi. lý do thì nó không thiếu.lôi đại mấy code linh tinh ra bảo mình gõ sai là baned được =))

Thằng kolo này các bác cứ khuyên newbie gõ. chứ e thấy nó là thằng khoai nhất pro mới dám chơi .cứ thích là nó baned thôi. lý do thì nó không thiếu.lôi đại mấy code linh tinh ra bảo mình gõ sai là baned được =))
chuẩn khoai mẹ nấu luôn :D

lần đầu vào đánh đại bị dính 1 acc, từ đó đến giờ 1 tháng rồi mà có bị band đâu, nếu nói ban thật sự thì nó ban cả chục lần rồi-mình đánh 1000 code ít nhất sai 50-100 mà có baned đâu, code nào khó, hình linh tinh cứ esc hết :D, thấy đánh sai nhiều ,esc nhiều đi ngủ giấc đánh lại :p, luôn kiểm tra số code sai http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads, khoảng 2-3 cái là si tóp :Dchờ reset đầu tháng đánh lại, nghiêm túc khi làm việc, chứ mình có đánh qua thằng mega với fastyper baned hoài à-do gà quá o_O

lần đầu vào đánh đại bị dính 1 acc, từ đó đến giờ 1 tháng rồi mà có bị band đâu, nếu nói ban thật sự thì nó ban cả chục lần rồi-mình đánh 1000 code ít nhất sai 50-100 mà có baned đâu, code nào khó, hình linh tinh cứ esc hết :D, thấy đánh sai nhiều ,esc nhiều đi ngủ giấc đánh lại :p, luôn kiểm tra số code sai http://kolotibablo.com/bablo.php?action=bads, khoảng 2-3 cái là si tóp :Dchờ reset đầu tháng đánh lại, nghiêm túc khi làm việc, chứ mình có đánh qua thằng mega với fastyper baned hoài à-do gà quá o_O
thì e bảo là nó thích là nó baned mà. còn nó có biết gõ đúng sai gì đâu. trước e gõ 4id như nhau mà nó chọn đại baned mất 2 cái của e còn 2id còn lại gõ cũng linh tinh esc các kiểu mà nó có thèm baned đâu :D

thì e bảo là nó thích là nó baned mà. còn nó có biết gõ đúng sai gì đâu. trước e gõ 4id như nhau mà nó chọn đại baned mất 2 cái của e còn 2id còn lại gõ cũng linh tinh esc các kiểu mà nó có thèm baned đâu :D
bác cứ esc và linh tinh các kiểu thì coi chừng, nó mà hứng lên nó ban hết thì rõ rồi nhé:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week