Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

tình hình là do biển đông có hỗn chiến nên đường đi của cạp ko đc ổn định lắm , load như này ngồi cạp buồn ngủ quá các bác à :oops:

chào các bác, em là newbie vừa tham gia kolo được vài hôm mong các bác tư vấn giúp em việc em có thể chơi 2 account trên cùng 1 ip mà không cần dùng proxy được không ạ? :(

chào các bác, em là newbie vừa tham gia kolo được vài hôm mong các bác tư vấn giúp em việc em có thể chơi 2 account trên cùng 1 ip mà không cần dùng proxy được không ạ? :(
thoải mái con gà mái đi, chơi tẹt ga đi gõ được bao nhiêu acc thì chơi bấy nhiêu đi :D

mấy bác cho e hỏi là ví dụ lúc mình request thì số tiền là 1$ sau đó cap tiếp 2 ngày sau số tiền lên 2$ chẳng hạn thì lúc nó pay thì pay số tiền lúc resquest hay là pay số tiền tại thời điểm hiện tại vậy.và nó pay chẵn 1$ hay là pay cả phần lẻ ở sau nữa ? vd: 1.3$ 1.33$ ?

mấy bác cho e hỏi là ví dụ lúc mình request thì số tiền là 1$ sau đó cap tiếp 2 ngày sau số tiền lên 2$ chẳng hạn thì lúc nó pay thì pay số tiền lúc resquest hay là pay số tiền tại thời điểm hiện tại vậy.và nó pay chẵn 1$ hay là pay cả phần lẻ ở sau nữa ? vd: 1.3$ 1.33$ ?
khi nào request đc chuyển xuống thanh "in que" là chốt lại số tiền nó sẽ pay đó. nó pay cả phần lẻ nữa

cậu nói sao chứ mình gõ soft st vẫn ngon lành mà và kolo nó ko ăn gian đâu:cool:
mình gõ cứ mất 20~30/300code và mình nghĩ là 20~30code đó mình gõ sai :D
Mình dùng vina. Mình khẳng định là ko sai. Vì mình kiểm tra từng chữ một thật mà. Nếu có sai thì cũng rất ít bạn àh!. Mình định đổi sang ST gõ xem tn!. Hi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week