Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cổ đông gì đâu bác ơi mình thì mình tự lấy tiền đầu tư rồi thuê ng làm à :D
kiểu giám đốc trả lương nhân viên ý :p

bác nói đúng gõ captcha chỉ để kiếm tiền đầu tư vào cái khác thôi :D
P/s: nay kolo toàn 2-3 ngày mới pay ko vậy ta , hồi trước 1 ngày là xong rồi :oops:
Ngon lành đó bạn :D , mình cũng có í định nhưng chưa thực hiện được :oops: , bác làm giám đốc thì cũng thi thoảng vào chém với anh em cho anh em đỡ buồn :D
Bác kia nói chí lí , đầu tư nhưng vấn đề là đầu vào đâu :oops:

Ngon lành đó bạn :D , mình cũng có í định nhưng chưa thực hiện được :oops: , bác làm giám đốc thì cũng thi thoảng vào chém với anh em cho anh em đỡ buồn :D
Bác kia nói chí lí , đầu tư nhưng vấn đề là đầu vào đâu :oops:
Đương nhiên là vẫn phải vào forum cập nhật thêm chứ đâu có bỏ đc cậu :D
lỡ đâu ra site ngon liên quan đến vấn để mình đầu tư thì quất ngay em nó :p
Bác thích cái nào trên mmo thì đầu tư vào cái đó đi như offer,ptu,ptc,ga,youtube,...
quá trời luôn :D
P/s: giờ này gõ lúc overload lúc thì như rùa bò :oops:

Đương nhiên là vẫn phải vào forum cập nhật thêm chứ đâu có bỏ đc cậu :D
lỡ đâu ra site ngon liên quan đến vấn để mình đầu tư thì quất ngay em nó :p
Bác thích cái nào trên mmo thì đầu tư vào cái đó đi như offer,ptu,ptc,ga,youtube,...
quá trời luôn :D
P/s: giờ này gõ lúc overload lúc thì như rùa bò :oops:
biết đc PTC thì chưa có kinh nghiêm, còn mấy cái bác nói chưa biết gì ko biết học có lâu ko mà mấy cái này học ở đâu vậy bác o_O

biết đc PTC thì chưa có kinh nghiêm, còn mấy cái bác nói chưa biết gì ko biết học có lâu ko mà mấy cái này học ở đâu vậy bác o_O
PTC giờ đang bão mà :confused:
còn mấy cái còn lại đều có box trong forum mà bác vào tìm hiểu đi thấy thích cái nào thì tìm hiểu thật kỹ cái đó + search google :D
P/s: đệt gõ trong 1h mà hết 200code nga :mad:

Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected]
như này là bị baned hay là bị khóa tạm thời vậy các bác :(

Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected]
như này là bị baned hay là bị khóa tạm thời vậy các bác :(
chia buồn cùng bạn:rolleyes:

dự án kolo dành cho newie e nghĩ chắc không phải :( e cap pix lâu rồi pri toàn giảm chứ ít khi lên. mà sang thằng kolo này ăn baned ngay 2id vì nhập sai code
nói thật mấy cái code này e không biết nhập gì luôn. toàn code nga.
+bắt nhập số trong khi đó code toàn chữ :(
+bắt nhập 4 số mà nhìn mãi code có 1 số
+bắt nhập 8-10 từ nhìn mãi code được 4 từ :(

Bạn gõ sai nhiều quá nên mới vậy. Mình mới đầu cũng bị khoá vài cái. Giờ thì ngon rồi.
thực sự là mấy code nga với lại mấy code yêu cầu không hiểu nổi e không biết gõ sao.bác biết chỉ e với .e dân cap pix qua chưa cap kolo bao giờ mới newie mà e cap pix luôn :( nhưng e thấy code pix nó rõ ràng hơn toàn tiếng anh không dễ gõ. không như thằng kolo này code linh tinh yêu cầu khó hiểu

thực sự là mấy code nga với lại mấy code yêu cầu không hiểu nổi e không biết gõ sao.bác biết chỉ e với .e dân cap pix qua chưa cap kolo bao giờ mới newie mà e cap pix luôn :( nhưng e thấy code pix nó rõ ràng hơn toàn tiếng anh không dễ gõ. không như thằng kolo này code linh tinh yêu cầu khó hiểu
cậu nói sao chứ mình thấy kolo dễ gõ mà , cái nào ko biết thì esc đi có sao đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week