Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Ngày 6-7$ thôi bác ơi, 5 acc mỗi acc 1.xx mà

code nào ko biết thì cứ esc đi, gõ bậy ăn band ngay
thank bác.e đi đk thêm 10 cái id nữa .id nào đủ min pay là paid luôn xong out sang id khác làm cho an toàn đợi khi nào paid xong mới dám quay lại làm tiếp

Bạn làm ngày bao nhiêu tiếng vậy. Mình ngồi cả 10 tiếng mà đc có 3-4$. Chán thiệt.
10h thì cũng tệ lắm là >5$ chứ :eek:
Rate 0.4 mà cũng làm à,siêng phết
tại bác ko biết chứ chơi kolo là chủ yếu cái bouns của nó chứ ko phải rate 0.4 hay 0.5 :D
ví dụ bouns tháng trước của bác là 25% thì đầu tháng này bác gõ sẽ +25% và mỗi ngày nó sẽ trừ số code mà bác gõ ngày đó của tháng trước cho nên bác phải gõ nhiều số code hơn để giũ bouns và tăng thêm % , nó chỉ trừ code ko trừ tiền , bác nhìn top đầu thì toàn >100$ ko đấy :D

10h thì cũng tệ lắm là >5$ chứ :eek:

tại bác ko biết chứ chơi kolo là chủ yếu cái bouns của nó chứ ko phải rate 0.4 hay 0.5 :D
ví dụ bouns tháng trước của bác là 25% thì đầu tháng này bác gõ sẽ +25% và mỗi ngày nó sẽ trừ số code mà bác gõ ngày đó của tháng trước cho nên bác phải gõ nhiều số code hơn để giũ bouns và tăng thêm % , nó chỉ trừ code ko trừ tiền , bác nhìn top đầu thì toàn >100$ ko đấy :D
Uhm. Top đầu kinh nhỉ. Mình 1h gõ đc có 700code thôi. Mà >100$ là thế nào nhỉ?.

dự án kolo dành cho newie e nghĩ chắc không phải :( e cap pix lâu rồi pri toàn giảm chứ ít khi lên. mà sang thằng kolo này ăn baned ngay 2id vì nhập sai code
nói thật mấy cái code này e không biết nhập gì luôn. toàn code nga.
+bắt nhập số trong khi đó code toàn chữ :(
+bắt nhập 4 số mà nhìn mãi code có 1 số
+bắt nhập 8-10 từ nhìn mãi code được 4 từ :(
bác pro thế :confused: , mình chỉ nhập phân biêt. hoa thường + phép tính + - và etc chữ nga chữ ko đọc đc mà chỉ mới bị band 2 nick thôi giờ có cảm giác trường tồn :D

Rate 0.4 + 25% = 0.5.LOW :D

Có 6 acc.Mỗi acc 0.7$ mà nhác gõ vãi :rolleyes: Rate đêm đc 0.7 ko
chịu thôi site nga mà , mình ko gõ đc code nga nên nó cho rate thấp, bác thử fake ip nga gõ xem có rate cao hơn hẵn có lúc lên 0.8 ý chứ nhưng bù lại toàn code nga :D
Uhm. Top đầu kinh nhỉ. Mình 1h gõ đc có 700code thôi. Mà >100$ là thế nào nhỉ?.
bác gõ 1h có 700code thảm hại vậy :p
đa số là người nga ý mà họ rate cao hơn mình :D

Guyz how many days the kolotibablo taking for paying the payouts

u replies will helps me a lot........

Lâu rồi vào lại kolo cho mình hỏi tí
sao ko thấy chổ tính % bonus nữa nhỉ
vào chỉ thấy 2% thế có cách nào thấy đánh thêm mấy code là lên dc 5% ko
và hỏi nữa là nhiều account pay và 1 ví WMZ có bị banned ko vì chế độ team thấy nó hủy bỏ rồi

Lâu rồi vào lại kolo cho mình hỏi tí
sao ko thấy chổ tính % bonus nữa nhỉ
vào chỉ thấy 2% thế có cách nào thấy đánh thêm mấy code là lên dc 5% ko
và hỏi nữa là nhiều account pay và 1 ví WMZ có bị banned ko vì chế độ team thấy nó hủy bỏ rồi
bous thì nó có rule đấy cứ đủ số lượng code nằm trong khoảng nào thì đc bouns như trong khoảng đó
chung 1 ví hết đc :D

dạo này gặp nhiều code kiểu này mà hay bị lặp đi lặp lại quá , có ai bị giống tui ko :oops:

Attachments

164.6 KB · Views: 38
ui trời giờ speed của em giảm kinh khủng còn có 13 à :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week