Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

acc bị lỗi transaction error (unknown error ) đã paid :p

Mình đợi pay 4 acc, nhưng tiền về 2 acc còn 2 acc còn lại bị lỗi như này:transaction error (unknown error on 2014-07-16 17:32:14). Có ai biết lỗi này chính xác là nó bị gì không và nếu mình vẫn dùng WMZ này để thanh toán những lần sau liệu có ổn không? Vì WMZ này vẫn nhận được tiền 2 acc, còn bị lỗi trên 2 acc. Thank!

Có khi 2 acc của bạn bi lỗi này được paid rồi đó. Lỗi này kolo cũng ko xác định được là do cái gì, chỉ biết thanh toán bị dừng lại. Cứ nghĩ mất tiền rồi,.....hi vọng ko phải kolo lên xuống thất thường giống như ban acc ấy, có lần thông báo mình sai hơn 5 lần mà ko ban, rồi có 1 lần ban luôn.

có lần thông báo mình sai hơn 5 lần mà ko ban, rồi có 1 lần ban luôn.
nó thất thường lắm, mình đây 8 lỗi vẫn chưa ban. trong đó nếu tính theo lệnh từng tháng thì mình khoản 3-4 lỗi trong tháng, còn tính theo 30 ngày thì mình có đủ 5 lỗi.

hi mấy lần gõ lên 2k ,4k code nhưng quên ko chụp hinnf. nửa đêm điên tí up speed hihi :D

Last edited:
Lâu quá em không quay lại chơi Koloti , mấy bác cho em hỏi lúc này xài phần mềm nào êm , tại lúc trước en xài Xuân Đức thấy êm lắm mà lúc này không biết thế nào , mong mấy bác đóng góp ý kiến dùm em.

bà kon cho hỏi chút, có 2 dạng captcha mà mọi lần vẫn phân vân khi gõ:
1. Xuất hiện một dãy số dài loằng ngoằng kết thúc bằng dấu phẩy xong lại còn cộng với 1 dãy số dài như nó.
2. Là xuất hiện 3, 4 từ chả biết phải gõ sao, chẳng lẽ lại gõ mấy từ liền cách nhau vây hả
3. Kolo hiện giờ vẫn không biệt hoa thường chứ.
Thank các bác đã giải đáp

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,927
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week