Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Kolo đang bảo trỉ phải ko nhỉ, từ sáng sớm ko tải được, mất mấy giờ load nhanh với rate cao rồi
Thỉnh thoảng kolo tưng tửng cũng hay, 2 chủ nhật trước mình order pay lúc 8h tối mà khoảng 9h30 tiền đã về ví rồi, chủ nhật vừa rồi thì 4h chiều thứ 2, chả bù mấy lần trước đợi đến tận thứ 4 mới có tiền.

các pro cho mình hỏi : 2 người cùng đánh một acc tại cùng một thời điểm nhưng ở 2 máy/2 nơi khác nhau thì có bị banned ko nhj?

các pro cho mình hỏi : 2 người cùng đánh một acc tại cùng một thời điểm nhưng ở 2 máy/2 nơi khác nhau thì có bị banned ko nhj?

khả năng baned rất cao.

các bác cho hỏi h gõ kolo bằng phần mềm free nào là hiệu quả nhất, lâu lâu k gõ h chả biết tình hình sao :(

các bác cho hỏi h gõ kolo bằng phần mềm free nào là hiệu quả nhất, lâu lâu k gõ h chả biết tình hình sao :(

freekolo hoặc vinacaptcha free hoặc weiweicaptcha

ngon thì add vào xiao

bác có cái link vinacaptcha mà k có quảng cáo k, cho e xin!
lần trước có bác nào ấy share link mà lâu lâu trôi mất tiêu rồi! :D

vào trực tiếp trang chủ đó cậu.

phần mêm vina free có quảng cáo trong đó sẵn rồi. Lâu lâu chơi lag lắm.

thì ra vậy. bên tớ toàn cho anh em làm weiweicaptcha hoặc freekolo. ai muốn thì add sẵn vào xiao hoặc asian làm

Up xong xóa link trên luôn đy kìa. Mình thì không sao nhưng gặp người rảnh rảnh họ phá thì lại ăn ban nhảm lắm :D
um t xóa rồi, lâu lâu mới làm lại lên quên mất, cứ thế nén lại rồi up thôi! :D

Last edited:
e là newbie cho e hỏi chút:
cái này mình cứ điền vào form => gửi tiền cho họ rồi họ gửi tiền vào tk ng.hàng cho mình à bác

vấn đề này k hỏi ở đây nhé. cậu vui lòng inbox tớ để tớ hướng dẫn cho.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week