Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

các bác cho hỏi ,payment còn đang in queue thì có order thêm 1 payment nữa cho nó in queue tiếp được không ,nếu được có sợ thanh toán bị lỗi không vậy?
bác nào kinh nghiệm trả lời giúp em với

bị cảnh báo mấy lần là khóa acc vậy mấy bác..bị làm đc 0.5$ mà bị tạm khóa 2 lần rồi
Theo nó nói thì bị cảnh báo 5 lần sẽ bị banned, nhưng có khi chỉ cảnh báo 2 lần thôi cũng bị banned nữa. Mình đã từng bị như vậy!

Theo nó nói thì bị cảnh báo 5 lần sẽ bị banned, nhưng có khi chỉ cảnh báo 2 lần thôi cũng bị banned nữa. Mình đã từng bị như vậy!
cảnh báo là khác ! còn xem đủ 5 code sai trong 30 ngày thi là banned đó !

==! mấy bác xem code sai hay thế, mình vào tra chỗ code sai ko thấy mặc dù biết mình có gõ sai vài code :D

Mức bonus của kolo cần gõ như thế nào để có thể giữ được thế mọi người? Có phải để giữ 1 mức bonus thì 1 ngày cần gõ được 1 số lượng capt nhất định đúng không? Vậy cụ thể là như thế nào?

Ví dụ: giữ 2% 1 ngày cần gõ bao nhiêu, 5% cần bao nhiêu, ai biết chỉ giúp mình nhé? Chi tiết 1 chút càng tốt
Mình cảm ơn

Mức bonus của kolo cần gõ như thế nào để có thể giữ được thế mọi người? Có phải để giữ 1 mức bonus thì 1 ngày cần gõ được 1 số lượng capt nhất định đúng không? Vậy cụ thể là như thế nào?

Ví dụ: giữ 2% 1 ngày cần gõ bao nhiêu, 5% cần bao nhiêu, ai biết chỉ giúp mình nhé? Chi tiết 1 chút càng tốt
Mình cảm ơn

:):):):):):):):)
2% thì 100 captcha trong vòng 30 ngày ..nếu bác gõ đc bonus 2% mà bác mún giữ ở mức đó thì ngày chỉ cần gõ đúng 100/30captcha thôi =~ 3.3captcha và
5% thì muốn giữ thì ngày 1000/30 =
8% ...................................5000/30=
10% ....................................10,000/30=

ps: ai chém nói sau:D:D:D:D:D

vãi! sao dám cạp tiếp đây ! rate ngon mà paid như kẹc thế

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,947
Latest member
qtkdvin