Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Mấy bác cho mình hỏi vào kolo rút tiền về wmz chờ 2 ngày rồi ko thấy ở trong tài khoản thì nó ghi ko có khoản thanh toán chờ ? Tiền đã trừ rồi trong Z ko có giờ phải làm sao ?
cứ đợi thôi, thực hiện lệnh rút nên nó báo ko có thanh toán chờ đó

cứ đợi thôi, thực hiện lệnh rút nên nó báo ko có thanh toán chờ đó
hi vọng thế !! haiz chả biết sao 2 acc nó ban 1 còn 1 acc thì vậy.

tiền từ thứ 7 giờ chưa về .có bác nào về chưa??

dạo này code gặp vấn đề lạ lắm, hình có 7 kí tự mà yêu cầu gõ 6 kí tự ==!, thế là phải xóa ký tự cuối

không biết mình có gõ lỗi nhiều không mà chẵng thấy tab xem code error

dạo này code gặp vấn đề lạ lắm, hình có 7 kí tự mà yêu cầu gõ 6 kí tự ==!, thế là phải xóa ký tự cuối

không biết mình có gõ lỗi nhiều không mà chẵng thấy tab xem code error
Lạ gì đâu! Đó là vấn đề muôn thuở của Kolo mà. Cho nhiều bắt gõ ít. Cho ít bắt gõ nhiều. Cho chữ bắt gõ số. Cho số bắt gõ chữ. v.v...

hôm nay nỗi máu gõ 3k code cả chiều nhưng khi vào kiểm tra số lượn trên web thì còn 1k9 =))
kiểu này chết đói dài dài

transaction error (WMID authorization required on 2014-04-11 11:01:47)

Mọi người ơi, lỗi này là bị j vaayjj, kolo nó báo, mình add lại thì nó báo lỗi: this Webmoney account has transfer problems, we cannot send to this purse.

Tư vấn giùm mình với

6 ngày rồi tiền vẫn chưa về. Nick toàn báo in-que, nhưng có tuần nó paid nhanh thế. Chả hiểu bọn kolo này thế nào :(

6 ngày rồi tiền vẫn chưa về. Nick toàn báo in-que, nhưng có tuần nó paid nhanh thế. Chả hiểu bọn kolo này thế nào :(
vãi! đang cạp nó thế này thì làm sao dám request :confused:

hoj hoj, mình vừa chuyển sang kolo vì pix giờ nó rắc rối quá, thế mà lại có vấn đề về payment à, hicc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week