Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

định mệnh kolo chứ. sắp đc 1$ rồi thì nó phang cho cái tnay.
tnay có điên ko cơ chứ. sai chữ nào đâu mà nó tnay. bực mình quá thể. kiếm tí tiền cũng k xong.

Số bạn quá đen gặp đúng lúc nó khóa bừa ấy mà. Nhưng bạn làm kolo bằng phần mềm XUAN DUC sẽ ít bị khóa lắm

tnay có điên ko cơ chứ. sai chữ nào đâu mà nó tnay. bực mình quá thể. kiếm tí tiền cũng k xong.View attachment 28774
Thằng kolo này là trùm banned sảng mà , chia bùn cung bạn !!!

mình làm bằng soft XD ấy chứ @@ hqua bị mấy cái. hnay lại bị.
Hì, công nhận trường hợp của bạn po tay thật, đúng là Kolo hết thuốc chữa rồi. Trước không khóa bừa bãi vậy đâu, giờ thấy dễ bị khóa không khác Qlink

tnay có điên ko cơ chứ. sai chữ nào đâu mà nó tnay. bực mình quá thể. kiếm tí tiền cũng k xong.View attachment 28774

2 ngày : 23, 24 tháng 3 này mình cũng bị banned 1 count và bad 1 account.

Bạn thử email nó xem nó nói thế nào?

Hì, công nhận trường hợp của bạn po tay thật, đúng là Kolo hết thuốc chữa rồi. Trước không khóa bừa bãi vậy đâu, giờ thấy dễ bị khóa không khác Qlink

mình gõ qlink có thấy sao đâu. thỉnh thoảng nó treo thì để lúc khác gõ trả sao

ah tiện các bác cho hỏi mình giờ chán kolo rồi, chuyển qua pix gõ thì pix có khó hơn ko? thấy rate ngon quá, mới reg 21 acc solo.
code bên pix có khó hơn bên kolo ko các bác? vs tình hình ban bên đó tnao? sợ chưa nổi 3$ nó ban cái thì thốn tới óc @@
mà cái proxy là cái gì thế? thấy mấy pro bên pix toàn bảo mua proxy là gì mà chả hiểu @@ dùng soft XD mình newbie thì nên log khoảng mấy acc mà solo? tầm 3, 4,5 thôi nhỉ?
các bác giải thích giùm mình với. hic hic

kolo rút chậm nhất là mấy ngày rồi vậy, hình như t rút 2 ngày rồi mà vẫn in que

Kolo trả 0.35$/1k nhìn mà nản, còn 0.25$ nữa đủ 1$ rút rồi làm thuê chỗ khác cho rồi _._")
Cho mình hỏi có web nào đổi wmz ra tiền mặt không, hay là phải thông qua mối, làm đc dăm ba wmz tính đổi đi cafe :|

Kolo trả 0.35$/1k nhìn mà nản, còn 0.25$ nữa đủ 1$ rút rồi làm thuê chỗ khác cho rồi _._")
Cho mình hỏi có web nào đổi wmz ra tiền mặt không, hay là phải thông qua mối, làm đc dăm ba wmz tính đổi đi cafe :|
kolo thì vậy thôi bạn à , rate không cao được , bạn qua đây tham khảo giao dịch Z , mình bán Z thấy nhanh gọn , uy tín
http://mmo4me.com/threads/thu-mua-ban-wmz-gia-ca-hop-ly.145686/
thread nói tạm dừng thu mua nhưng vẫn mua đó

hình này thì gõ gì mấy bác, hiện quài

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week