Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

bên kolo nó báo ko pay đc rồi,nhưng h em ko biết làm sao để lấy lại số tiền mình chuyển đi. h em đã xóa cái WMZ nhầm trước đó và nhập đúng WMZ của mình. h thì phải làm sao để tiền mà em đã chuyển đi nhầm có thể chuyển vào WMZ của mình ạ
Lạ, bạn bảo bên kolo báo ko pay đc, thì số $ bạn làm đc vẫn còn đó, sao lại hỏi "làm sao để tiền về"? Kolo đã không pay thì tiền còn nguyên ở balance, có mất đi đâu đâu?

đúng là kolo ! ăn gian vờ lờ :( 5 acc gõ đúng 1004 code mà zô tình đc có 0.29$ cả bonus mà rate lúc đó là 0.4$ ! đậu má nó !

mấy bác gõ kiểu gì mà tốc độ nhanh vậy? em 1h dc có 500 cap:(

đúng là kolo ! ăn gian vờ lờ :( 5 acc gõ đúng 1004 code mà zô tình đc có 0.29$ cả bonus mà rate lúc đó là 0.4$ ! đậu má nó !

thì từ trc giờ nó vẫn gian ~15%-20% mà. bạn làm dc 1004 code, trừ mất 15% là còn 854 code, rate 0,4 ~~> bạn làm đc 0,34$ . vậy là vẫn gian trong khoảng 15-20%. Chả có sai nào :)

thì từ trc giờ nó vẫn gian ~15%-20% mà. bạn làm dc 1004 code, trừ mất 15% là còn 854 code, rate 0,4 ~~> bạn làm đc 0,34$ . vậy là vẫn gian trong khoảng 15-20%. Chả có sai nào :)
từ cái hôm bị ban mất 1acc 1.5$ nản chả muốn gõ kolo nữa! :oops:

Cái vụ nó gian thì thôi chẳng nói, vì captcha cái nào cũng gian hết, quan trọng ít hay nhiều thôi. Nhưng cay nhất cái vụ ban lung tung, thích thì ban éo theo rule nào cả, 1 lỗi nó cũng ban, 2 lỗi cũng ban. Cay nhất hôm nọ mình gõ 1 acc lên 0.9$ thì nó làm 1 phát ban luôn, log vào web thì mới sai 3 lỗi, mà 3 lỗi trong 2 tháng mới ghê. Làm j thì làm chứ gõ đã cực mà còn chơi trò thích thì ban, ghét thì ban, buồn thì ban kiểu này, cứ gõ lên gần đủ min nó lại ban thì bố thằng nào chịu nổi. Thôi chúc các bác ở lại làm ăn tốt, em phắn đây (đừng chúc em may mắn, em xin cảm ơn trước :D)

Cái vụ nó gian thì thôi chẳng nói, vì captcha cái nào cũng gian hết, quan trọng ít hay nhiều thôi. Nhưng cay nhất cái vụ ban lung tung, thích thì ban éo theo rule nào cả, 1 lỗi nó cũng ban, 2 lỗi cũng ban. Cay nhất hôm nọ mình gõ 1 acc lên 0.9$ thì nó làm 1 phát ban luôn, log vào web thì mới sai 3 lỗi, mà 3 lỗi trong 2 tháng mới ghê. Làm j thì làm chứ gõ đã cực mà còn chơi trò thích thì ban, ghét thì ban, buồn thì ban kiểu này, cứ gõ lên gần đủ min nó lại ban thì bố thằng nào chịu nổi. Thôi chúc các bác ở lại làm ăn tốt, em phắn đây (đừng chúc em may mắn, em xin cảm ơn trước :D)
gõ kolo cả ngày k = gõ PIX 2h.. :)

3 lỗi của bạn theo mình đóan mò là gõ 1 từ trong captcha 2 từ đúng không? lúc trứoc kêu bạn up lên để mình nghiên cứu về các lỗi để tránh xa nó ra, chứ không có ý gì khác.

Kolo nó bị điên, không hiểu thế này báo lỗi thì gõ sao nữa ???

ridbjl

cái bonus của nó chỉ là hình thức để thu hút người làm thôi thằng này tính ăn gian cộng bonus cũng chỉ từ 0.35 đền 0.43$/1000 code là hết mức

gõ vina nó ra cái hình ! với hìn có nhiều ô vuông nhỏ thì gõ cái gì hả các bác???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,927
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week