Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

khổ cái ông này ghê, đã nói là kolo nó gian code từ 15-20% mà cứ post lên than hoài. chừng nào nó gian 30% hãy post.

15% của 328 là 49 .

328 - 49 = 279

đủ chưa >"<
biết cái đó rồi ! than tí cho nhẹ người ! chứ cái đo biết rồi mà >_< định rì pọt = mail chủi thằng kolo chơi :D

cái mail nó để giải trí hay sao ấy, gửi 1000 cái nó ko trl 1 cái :v
chắc admin kolo để mail làm cảnh. qlink support kém mà còn có chức năng auto reply.qlink ticket nó lâu trả lời còn a kolo này củng thử vài lần yahoo hay gmail chẳng cái nào có hồi âm cả. bác Sjunhun gõ kolo trung bình speed 1h là nhiêu thế

Do mới vào nghề nó thế thôi !!! luyện dần, gõ nhiều thì tay nó cũng mềm hơn, khi người ngoài nhìn vào như kiểu đang múa phím ấy, dẻo lắm :D
Mình gõ được năm rồi nhé! bình thường cũng được tầm 1k4/h, nhưng mà thình thoảng tay nó cứ như gỗ ấy, nhất là buổi chiều, gõ rất ức chế, đã chậm rồi lại còn hay ấn sai nữa chứ! :mad:

Mình gõ được năm rồi nhé! bình thường cũng được tầm 1k4/h, nhưng mà thình thoảng tay nó cứ như gỗ ấy, nhất là buổi chiều, gõ rất ức chế, đã chậm rồi lại còn hay ấn sai nữa chứ! :mad:
hồi mình mới tập tầm 1 tháng cũng bị cứng tay nhưng mà giờ thì gõ không bị nữa. Mỏi thì có mỏi chứ không cứng :D

chắc admin kolo để mail làm cảnh. qlink support kém mà còn có chức năng auto reply.qlink ticket nó lâu trả lời còn a kolo này củng thử vài lần yahoo hay gmail chẳng cái nào có hồi âm cả. bác Sjunhun gõ kolo trung bình speed 1h là nhiêu thế

1 tiếng đc khoảng 1300 - 1500 capt bác. đó là tính số capt chuẩn trong mục Thống Kê sau khi trừ hết code sai và ăn gian rùi đó .
ngày làm 8 tiếng, 3 acc, tổng 1 ngày khoảng ~10000-11000 capt ^^

Có ai nói gõ được 1k4/h là tay dẻo à ??? code ngắn, gõ ko viết hoa viết dấu thì dễ vãi chưởng rồi còn gì ... Bạn phải sang pix mới biết ăn được 1 code của nó ko dễ tý nào, chắc bạn ko có khái niệm đè thêm nút shift, tay mà ko dẻo thì ko thể viết hoa thường được đâu, vớ vẩn viết 2 3 kí tự liền trong khi chỉ yêu cầu 1 kí tự viết hoa.
Kết luận: tham gia dự án nào viết hoa thường là hết cứng tay !!!

Có ai nói gõ được 1k4/h là tay dẻo à ??? code ngắn, gõ ko viết hoa viết dấu thì dễ vãi chưởng rồi còn gì ... Bạn phải sang pix mới biết ăn được 1 code của nó ko dễ tý nào, chắc bạn ko có khái niệm đè thêm nút shift, tay mà ko dẻo thì ko thể viết hoa thường được đâu, vớ vẩn viết 2 3 kí tự liền trong khi chỉ yêu cầu 1 kí tự viết hoa.
Kết luận: tham gia dự án nào viết hoa thường là hết cứng tay !!!
thế thì bạn lại nhầm rồi, mình dùng nút shift cả hai bên luôn nhé, mình chỉ bị ban vì gõ sai thiếu chữ thôi nhé, chưa có lỗi nào do viết sai hoa thường cả, :D còn mình tay cứng thì tự nhiên bị thôi, thường thì hay bị chiều nhiều hơn, còn sáng thì tay gõ cực dẻo và cực nhanh lên mới hỏi mọi người xem có ai giống mình không hoặc có cách nào để không bị như vậy nữa?
khoe tý thành tích! :D
http://s977.photobucket.com/user/vu...[user]=137347773&filters[recent]=1&sort=1&o=0

Dệt đã cố gắng tránh mấy code ch ó ị này rùi mà vẫn dính.dệt mợ kolo cứ 20% là nó bắt đầu dở trò :mad:

sai 5 lỗi ban acc hả bạn , nếu vậy kolo là trùm khắc khe rồi !
kolo nó tùy hứng à a, có khi 2 3 lỗi nó cũng banned. banned theo cảm hứng của nó đó mà.gõ kolo hay pix gì k biet mà bảo đảm 1 điều ai gõ nhiều capt/h chac chắn tay sẻ mỏi thôi tớ gõ pix tầm 2h là phải nghĩ 5 den 10p chứ k thể gõ liên tiếp dc, mà tay chưa bị cứng chỉ mỏi thôi giống bác doivodoigame nói

em mới gõ ! có ai biết cho em hỏi là những lúc cap load chậm thì mình lập một tài khoản khác , sau đó vào gõ tài khoản mới hay tải tool về gõ 2 tài khoản cùng một lúc ? và liệu như thế có ban không ạ

em mới gõ ! có ai biết cho em hỏi là những lúc cap load chậm thì mình lập một tài khoản khác , sau đó vào gõ tài khoản mới hay tải tool về gõ 2 tài khoản cùng một lúc ? và liệu như thế có ban không ạ
nên gõ bằng soft đi nha bác gõ web không được bao nhiêu đâu nhé tập quen dần với soft để sau này lên speed khỏi bỡ ngỡ.dự án này rate đã không cao nên phải tập cho được dù ít nhất thì 1h cũng được 1100code nhé dần quen rồi tăng tốc lên mới gõ thì sài soft vina free có tiền thì xài vina pro,xd..

Mình gõ 967747 thì bị bắt lỗi.
Vậy không biết gõ thế nào được nhỉ

Mình gõ 967747 thì bị bắt lỗi.
Vậy không biết gõ thế nào được nhỉ
có phải nó nói code 2 chữ k . hồi đó có gặp chẳng biet sao chỉ biet esc thôi. kolo có cái kỳ là nhiều khi code 1 chữ rõ ràng mà nó bắt mình gõ thành code 2 chữ, k có dấu cách nó k cho

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back