Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Vẫn đăng ký bt nhé, bạn vào link đăng kí mà ko thấy captcha thì cứ f5 vài lần là nó hiện.
Các bác pro kolo hiện tại có tính xem 1h làm dc bao nhiêu $ không nhỉ? Sao mình gõ 1h đc có 0.6$ hix suy ra để đc 1$ phải mất đến 2 tiếng, quá nhọ :oops:
tks :))

Em gõ ăn cảnh báo liên tục
Gặp toàn chữ loằng ngoàng, thi thoảng chữ khựa nữa ấn Skip nó cảnh báo liên tục ak
Có lúc gõ đúng mà nó vẫn hiện lại chữ đó .
các bác biết cách nào ít bị dính cảnh báo k ạ :((

1 nick hả anh, mà speed >=28 là sao anh, bộ có khi nó giảm xuống =0 lun àh :(
bạn mới tham gia nên chưa hình dung ra speed là gì chứ gì , cứ add 3 id gõ thử , nếu gõ code ra ko kịp rồi add thêm , ra nhanh quá thì bỏ bớt , xem speed đc bao nhiêu rồi mới ước lượng đc khi nào đủ 600k nha

1 nick hả anh, mà speed >=28 là sao anh, bộ có khi nó giảm xuống =0 lun àh :(
mình thấy 3id là hợp lý nhất,kiếm cái bonus, mình speed 28 mà cũng chỉ cần 3id, giờ bonus của nó đã là 15%,chắc hết tuần này là lên 20% ;)

các bạn cho mình hỏi ?
mình làm 3 acc sau khi đũ mình request trong lúc request đến lúc nhận tiền có nên đánh không vì mình sợ bị ban lắm?

các bạn cho mình hỏi ?
mình làm 3 acc sau khi đũ mình request trong lúc request đến lúc nhận tiền có nên đánh không vì mình sợ bị ban lắm?
Theo nhiều bạn thì có lẽ là không nên gõ tiếp vì dễ ăn ban :D

:) cứ req xong thì đem cất acc đó lấy acc khác mà làm, KB tạo acc dễ mà ko cần phải liều còn phần bous thì cũng ko lên lắm cố giữ khoảng 30% là ok

Em vẫn chưa hiểu mấy :( mấy anh thông cảm tại em là newbie đang muốn kiếm ít tiền ( 400 - 600k thui ) :p nên mong mấy anh thông cảm !!
Taại sao mình phải dùng đến 3 ID và tại sao bị ban, mấy cái này giải thích cho em với :( em cảm ơn mấy anh nhiều :)

Em vẫn chưa hiểu mấy :( mấy anh thông cảm tại em là newbie đang muốn kiếm ít tiền ( 400 - 600k thui ) :p nên mong mấy anh thông cảm !!
Taại sao mình phải dùng đến 3 ID và tại sao bị ban, mấy cái này giải thích cho em với :( em cảm ơn mấy anh nhiều :)
À, dùng 3ID gõ 1 lúc để cho speed nó nhanh, gõ được nhiều hơn. Nếu gõ 1ID thì khi đạt được mức thanh toán thì sẽ được 1, còn nếu gõ 3ID thì khi đạt được mức thanh toán thì được gấp 3, như vậy ko ngon hơn à? Bị banned là do gõ sai và bị nó cảnh báo 5 lần là bị banned, cái này thường hên xui à. Có lúc gõ sai tùm lum mà nó k cảnh bảo, có lúc đúng thì cảnh bảo như điên và liên tục. Bạn là newbie thì nghĩ chỉ nên gõ 1 hoặc 2 ID 1 lúc thôi. Chớ speed thấp mà load nhanh gõ ko kịp thì timeout tối ngày

bỏ capt lâu quá giờ thấy có kolo chắc có vẻ hợp với mình xin mạn phép hỏi các bác vài điều.hiện giờ muốn làm kolo gõ xuan đức dc k. trong xuân đức lúc kolo yêu cầu gõ phân biệt hoa thường soft có báo gì không.theo mấy bác gõ giờ nào là thích hợp với kolo. ra cái code dấu chấm than đỏ mình gõ the nao daycac bac .gặp code không biet gõ thì xuan duc bấm esc hay bấm thế nào ,vina thì bấm thế nào ạ

Last edited:
kolo có gì hot mà lắm người đâm đầu vào làm thế nhẩy
kolo là phù hợp nhất với mọi typers ấy bác,GGS thì phải bỏ tiền ra mua panel,qlink,mega thì nát rồi,captchatyperst thì quá chậm,code thì dài như ngựa phi....thằng này nếu gõ nhanh,bonus 20% một h cũng được 0.6-0.7$ ấy chứ(ban đêm còn nhiều hơn) :)

À, dùng 3ID gõ 1 lúc để cho speed nó nhanh, gõ được nhiều hơn. Nếu gõ 1ID thì khi đạt được mức thanh toán thì sẽ được 1, còn nếu gõ 3ID thì khi đạt được mức thanh toán thì được gấp 3, như vậy ko ngon hơn à? Bị banned là do gõ sai và bị nó cảnh báo 5 lần là bị banned, cái này thường hên xui à. Có lúc gõ sai tùm lum mà nó k cảnh bảo, có lúc đúng thì cảnh bảo như điên và liên tục. Bạn là newbie thì nghĩ chỉ nên gõ 1 hoặc 2 ID 1 lúc thôi. Chớ speed thấp mà load nhanh gõ ko kịp thì timeout tối ngày

Cảm ơn anh, mà cho em hỏi xíu nữa nha :p mình dùng sòtt đễ gõ hả anh, hồi nãy em đang nhập vào acc kolo thì tự nhiên nó ra capcha cho em gõ lun mà tốc độ quá nhanh, gõ mệt bở hơi :(
Em muốn hỏi hiện nay kolo sòtt nào là tốt nhất, và mình gõ từng đợt được không ( chả hạn như 30' em gõ 200 code rồi nghỉ, tối gõ tiếp tục thì kolo có cộng dòn hay không, hay là phải gõ cho đủ code), và kolo có thể chuyển tiền qua bảo kim không anh :)
Em cảm ơn anh nhiều lắm ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week