Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

log nhiêu acc cho ngon vậy mấy bác??sẵn em hỏi lun có bác nào xài vina free không? em xài không thấy nút "don't know" với nút skip chỗ nào hết với lại nó hiện lên mấy cái chấm than liên tục là sao vậy mấy bác??

5 ->8 acc để kéo dài thời gian mõi captcha ra đỡ bị ban hơn.
VInafree bấm ESC là "don't know" còn gọi là skip.
dấu ! đó là tại kolo, không phải tại acc của bạn. Nếu acc mới lập mà điền bậy vào đó nó vẫn ban như chơi, acc đã thanh toán thì không bị:binhsua57:

đã thanh toán vs hắn 8 lần rồi mà bác nói gì thế @@ bác kiểm tra PM chứ nó về nhanh lắm , chậm thì cũng 15p

hu hu hu ! 2 acc 2k code bị ban hết rồi ! :(( sao khổ vầy nè ! gõ hục mặt rồi thế đấy

PM nhanh vậy hả trời :binhsua53:
Bác không tin à , test thử đi , pay nhanh còn hơn kolo , load cũng nhanh ko bằng kolo nhưng cũng ko đến nỗi nào , mỗi tội nó ăn gian code thôi hehe

bị ban mấy acc uổng quá ! mọi người chỉ cách unban với ! thấy mail của nó thế này mà gửi ko thấy hồi âm !
Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected]

bị ban mấy acc uổng quá ! mọi người chỉ cách unban với ! thấy mail của nó thế này mà gửi ko thấy hồi âm !
Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected]
Sau khi mình bị 2 cái như thế thì mình tởn rồi , 1 cái gần đủ 1$ , còn 1 cái trong thời gian pay nó band luôn :) bác tạo lại acc khác mà đánh :) mà đánh cẩn thận tí là ok

bạn đánh kiểu gì mà bị ban thế :binhsua53:
sao mình đánh miss vào sai hoài mà không can gì, kể cả acc mới lập, nhiều khi gần time out nên đánh vội, lộn sang cả captcha khác có 1 kí tự mà hoài không bị ban :binhsua47:

bạn đánh kiểu gì mà bị ban thế :binhsua53:
sao mình đánh miss vào sai hoài mà không can gì, kể cả acc mới lập, nhiều khi gần time out nên đánh vội, lộn sang cả captcha khác có 1 kí tự mà hoài không bị ban :binhsua47:

Acc của bác pay mấy lần rồi ?

đang gõ qlink thấy chúng nó ban ác quá chạy sang kolo. xem chừng chẳng khá hơn. rate dưới 4$ :binhsua46: mà thanh toán lúc nào cũng được hả mấy bác?

đánh kiểu j đâu đánh tử tế lắm đó ! mà nó ra toàn mấy code j mà ko hiểu nên sao oánh !nào là hình cái Loa ở góc màn hình vi tính , nào là dấu chấm than đỏ, nào là nền màu trắng rồi màu đen rồi máy chữ loằng ngoằng, cứ nhấn ESC nhiều thế là toạch , còn cái nào đọc đc thì gõ hết, có mấy cái gõ số ko cũng ko đc, gõ chữ ko cũng ko đc, gỡ in cũng ko đc, ko in cũng ko dc, thế là ESC tiếp cư thế là toạch ! *** hiều nó muốn cái j !

đối với kolo thì ấn ESC bỏ qua thì ko sao đâu đừng có nhập sai là dược , tránh các hình ảnh có ký tự còn kèm theo thêm 1 hình ảnh hoa lá cành ko nên nhập , các hình ảnh có số tách rời thì cứ nhập liền đừng nhập tách rời

bỏ qua = ESC nhiều quá nó cho toạch hết acc rồi đó :(( nhập các số đúng rồi mà nó cứ bắt nhập đi nhập lại 1 lúc là diss acc

bỏ qua = ESC nhiều quá nó cho toạch hết acc rồi đó :(( nhập các số đúng rồi mà nó cứ bắt nhập đi nhập lại 1 lúc là diss acc

bạn nhập bắng soft nào thế , mình nhập xiaoa ấn esc tẹc ga :D

đánh kiểu j đâu đánh tử tế lắm đó ! mà nó ra toàn mấy code j mà ko hiểu nên sao oánh !nào là hình cái Loa ở góc màn hình vi tính , nào là dấu chấm than đỏ, nào là nền màu trắng rồi màu đen rồi máy chữ loằng ngoằng, cứ nhấn ESC nhiều thế là toạch , còn cái nào đọc đc thì gõ hết, có mấy cái gõ số ko cũng ko đc, gõ chữ ko cũng ko đc, gỡ in cũng ko đc, ko in cũng ko dc, thế là ESC tiếp cư thế là toạch ! *** hiều nó muốn cái j !

Cùng cảnh ngộ rồi m cũng vừa ăn band xong. 2 acc có 2$ chưa pay xong.
M vừa đi capt được 1 tuần và chọn thằng kolo nhận thấy thế này. Chỉ tốt dành cho người mới tập capt. Nó bỏ grup rồi cho lên k ăn bonus được. Càng chơi lâu dài sẽ càng chán. Càng bn cao càng trừ nhiều. Càng treo cao ngã càng đau và dễ ăn band. Mấy hôm nay chưa lần nào vượt quá 0.45
Ngay sau khi bi band chuyển qua qlink tét 1h thấy hơn gấp 2 gấp 3 lần kolo. Load nhanh dạng code tương đối giống hệt kolo. Rate toàn 0.8

mình đánh một lần 6 acc bằng VinaFree (mới lập, do mới thi xong Đh, lập acc mới để kéo bonus)
gặp loa thì bấm volume, gặp ch ó bấm do g, mèo bấm cat, hoa bấm flower, nhà bấm home, tranh ảnh thì bấm picture, hình cái file bình thường hay file bị nứt thì bấm file, dấu chấm than đỏ thì ESC, chữ nga thì ESC, chỗ hiện case sentive thì mình bấm chữ hoa cũng được, không hoa cũng được, hầu hết là không bấm chữ hoa nào cả, nhiều lúc yahoo nó réo làm suýt time out, đánh bừa vào enter vầy vầy vẫn lỡ tay dính captcha khác có 1 kí tự, nhiều khi gõ captcha 2 từ thì lỡ tay enter mất còn 1 từ, vậy mà acc vẫn sống nhăn răng, chưa lần nào ban do đánh sai từ :binhsua56:
chỉ có là mỗi lần lầm lỗi thì mình đều nhẫn nại gõ một hồi nữa để che lấp cái đánh lỗi :binhsua58:

acc mới thì mình có phần dè dặt hơn, còn acc cũ của mình thanh toán nhiều rồi mình cứ đánh xả láng luôn, chẳng bao giờ ban:binhsua57:

mình đánh một lần 6 acc bằng VinaFree (mới lập, do mới thi xong Đh, lập acc mới để kéo bonus)
gặp loa thì bấm volume, gặp ch ó bấm do g, mèo bấm cat, hoa bấm flower, nhà bấm home, tranh ảnh thì bấm picture, hình cái file bình thường hay file bị nứt thì bấm file, dấu chấm than đỏ thì ESC, chữ nga thì ESC, chỗ hiện case sentive thì mình bấm chữ hoa cũng được, không hoa cũng được, hầu hết là không bấm chữ hoa nào cả, nhiều lúc yahoo nó réo làm suýt time out, đánh bừa vào enter vầy vầy vẫn lỡ tay dính captcha khác có 1 kí tự, nhiều khi gõ captcha 2 từ thì lỡ tay enter mất còn 1 từ, vậy mà acc vẫn sống nhăn răng, chưa lần nào ban do đánh sai từ :binhsua56:
chỉ có là mỗi lần lầm lỗi thì mình đều nhẫn nại gõ một hồi nữa để che lấp cái đánh lỗi :binhsua58:

acc mới thì mình có phần dè dặt hơn, còn acc cũ của mình thanh toán nhiều rồi mình cứ đánh xả láng luôn, chẳng bao giờ ban:binhsua57:
sao ngon thế? mình mới toạch thêm 1 acc 3k code nữa nè ! mẹ nó ra f-uck! gõ cứ lên đc 5% bonus y như răng ăn ban ! đệch bà nó ! cũng có khác j bạn đâu :((

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back