Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

rate thấp thật nhưng được cái load nhanh ít khóa, về đêm thì rate cũng khá, nói chung thấy ngang qlink
vậy theo bác gõ kolo vào thời gian nào là hợp lý,nhanh tiền?:binhsua10:

vậy theo bác gõ kolo vào thời gian nào là hợp lý,nhanh tiền?:binhsua10:

Toàn thấy "anh hùng hào kiệt" không.
Để nữ lưu giải thích câu này cho bạn:
QG, ME là mỳ ăn liền, nghĩa là load khá, giá cao.
Còn ai luốn làm Kolo thì phải "lấy ngắn nuôi dài" chỉ cần gõ được 50.000capt/tháng để nuôi cho đủ 25% bonus (rất dễ mà) thì rate kolo cho dù ở mức thấp nhất vẫn cao hơn QG và ME chứ, bù lại tốc độ load ko 1 server capt nào bằng và lại trả tiền nhanh chóng, khỏi phải nơm nớp sợ sệt tới 7 ngày công sức có khi lại trôi sông trôi biển =))

rate thấp thật nhưng được cái load nhanh ít khóa, về đêm thì rate cũng khá, nói chung thấy ngang qlink
chuẩn 2 vế sau, còn vế đầu thì k nhé, ai làm kolo nhớ cẩn thận nó banned vô tình lắm, k banned ngay đâu, đợi nhấn order payment nó mới check lại rồi banned, cho nên nếu order mà sau 36g giờ chưa thấy tiền về thì check lại acc nhé...

nếu acc bị khóa thì tài khoản thanh toán cũng bị khóa không cho dùng acc khác để pay nữa hả ta..

nếu acc bị khóa thì tài khoản thanh toán cũng bị khóa không cho dùng acc khác để pay nữa hả ta..

Đã lên master mà còn hỏi như vậy là sao ?

phải master mới k nhỉ, đó giờ hình như chưa thấy
bị khóa nhiều acc quá mới banned tài khoản thanh toán, mà giờ đổi tài khoản dễ òm à, lo gì bác

Giờ thì rõ rồi kolo chơi bẩn nó cố tình ăn cắp thành quả của anh em. Không sai nó cố tình làm cho mình sai rồi banned!!!!!Ban đầu mình mất 4 tài khoản bị block bởi kolo.Sau đó mình thử lập 2 tài khoản mới toanh rồi gõ để thử order. Kết quả 1 tài khoản được tiền 1 tài khoản bị block cực kì vô lý : BLOCK BỞI CAPTHCA MÌNH KHÔNG GÕ:binhsua159:

Last edited by a moderator:
sao acc của mình gõ được gần 1$ vs thưởng thêm 5% là được hơn 1$ ,mà đặt lệnh rút nó lại báo thế này nhỉ Thanh toán bị từ chối, số tiền quá nhỏ của
có phải do mình chưa gõ đủ 1$ không???

% nó cộng vào luôn mà, nếu 1$ nó không cho đúng gòi :binhsua159:

Rate tăng rùi kìa @@!

Càng ngày càng nản với Kolo. Mình đánh trên soft mới bị block 3acc vì lý do đánh 1 chữ, trong khi mình đánh rất cẩn thận 2 chữ.
Kiểu này ráng được minpay rùi từ giã em nó luôn.
Quá nản với em nó rùi!!!!!

code dài như captchatypers, megatypers, qlink xuất hiện rất nhiều mà rate thì = 1/2 các dự án đó :m131:

:binhsua140: chán kolo lắm rùi, các bác có bít gõ cái gì thanh toán nhanh như kolo, tốc độ nhanh, và tiền nhiều hơn ko !!

code dài như captchatypers, megatypers, qlink xuất hiện rất nhiều mà rate thì = 1/2 các dự án đó :m131:
megatypers mà dài quái gì
1 newbie gõ full speed ít gì cũng đc 27

chán kolo lắm rùi, các bác có bít gõ cái gì thanh toán nhanh như kolo, tốc độ nhanh, và tiền nhiều hơn ko !!
gõ CT đi bác ,pay theo ngày đóa :binhsua146: rate min 0,75 ăn gian code còn 0,7 và max là 1,4 ăn gian còn 1,3 .hiii.coi như nó giảm rate đi chiến cũng ngon .:binhsua139:

Last edited by a moderator:
ngu tỏ ra nguy hiểm , newbie gõ megatypers speed 27, vkl :m131:
CODE Mega ngắn hơn kolo, chỉ thua mỗi GGS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week