Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Nếu 6h được 10$ thì tốc độ gõ 1h phải >2000 code , và rate phải từ 0.8> 1$/h ( ví dụ dự án MEGA). Chứ còn KOLO thì :confused:

Last edited:
mình vừa update bản 3.2.4, các b ủng hộ nha, b nào gõ nhanh chỉ gõ 4id là fullspeed, b nào gõ chậm chỉ cần 2,3id :) càng ít id càng tốt vì sẽ càng nhanh đủ min pay :)

kolo quẩy đêm thật thích :cool:

ôi mấy bác speed cao quá gõ tới 4 nick, mình gõ có 4 ngón chậm rì ah load 4 nick chắc ngủm liền...cho xin vài bí kiếp với :v

ôi mấy bác speed cao quá gõ tới 4 nick, mình gõ có 4 ngón chậm rì ah load 4 nick chắc ngủm liền...cho xin vài bí kiếp với :v
Gõ lâu quen tay, nhìn mặt chữ cũng nhanh hơn. Thêm nữa còn tùy vào năng khiếu bẩm sinh mỗi người có lanh lợi, tiếp thu nhanh hay không.
Gõ nhanh hay chậm, 4 ngón hay 10 ngón mà mấy bạn cũng xin bí kíp thi mình chịu :confused:
Mình gõ pix từ speed 11 lên speed ~30 cũng là 1 quá trình làm việc, chứ chẳng có ai lại cầm tay mình rồi chỉ dẫn từng bước cả.

kolo quẩy đêm thật thích :cool:
Gõ lâu quen tay, nhìn mặt chữ cũng nhanh hơn. Thêm nữa còn tùy vào năng khiếu bẩm sinh mỗi người có lanh lợi, tiếp thu nhanh hay không.
Gõ nhanh hay chậm, 4 ngón hay 10 ngón mà mấy bạn cũng xin bí kíp thi mình chịu :confused:
Mình gõ pix từ speed 11 lên speed ~30 cũng là 1 quá trình làm việc, chứ chẳng có ai lại cầm tay mình rồi chỉ dẫn từng bước cả.
CẦm tay em và đưa lối với :D
theo em kinh nghiệm sp của các bác kolo thì 4x skip lên đến 2x

mình vừa update bản 3.2.4, các b ủng hộ nha, b nào gõ nhanh chỉ gõ 4id là fullspeed, b nào gõ chậm chỉ cần 2,3id :) càng ít id càng tốt vì sẽ càng nhanh đủ min pay :)

làm sao dùng được soft của bác vậy, free hay là có fee..............

Thế bạn cho mình hỏi thử từ 11wpm lên 30wpm bạn mất bao lâu ? Mình mới gõ được mấy ngày mà tốc độ có 20wpm à.Mỗi tiếng chỉ được khoản 1200 code thôi :( Ko biết khi nào lên 30wpm nữa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week