Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

load hơi chậm nhưng rate có vẻ ok
:p

cả nhà ơi giúp mình với , ngồi gõ nhiều hoa mắt đánh nhầm ô cả chục lần mới nhận ra :(. Giờ ở sof thì nó báo load nhưng ko ra code còn đăng nhập vào thì có thông báo như này.
Tài khoản bị treo

Tài khoản của bạn đã bị chặn do mục captcha cố ý không chính xác, các khoản thanh toán của bạn bị đình chỉ

Đối với tất cả các câu hỏi của bạn xin vui lòng email cho chúng tôi [email protected]
làm cách nào để mở ra . Giúp mình với :(

bình thường mà bạn bị band ta lại lập nick mới làm lại rồi mọi chuyển cũng ổn thôi
hic chỉ vì gõ 1 cái ko có dấu cách mà bị band bác à , chưa bị band cảnh cáo lần nào mà vĩnh viễn luôn mới sợ chứ bác à , :( , chỉ tại tham giữ lại tièn để ăn bous nhiều chắc bị dòm bác à :( . Ai ý định như vậy thì đừng theo em nhé, đủ tiền thì rút luôn kẻo bị dòm như em :( .
Mình lập nick mới mà kolo giờ nó đăng kí bị sao rồi í , ko thấy gửi mail về hic:confused:

hic chỉ vì gõ 1 cái ko có dấu cách mà bị band bác à , chưa bị band cảnh cáo lần nào mà vĩnh viễn luôn mới sợ chứ bác à , :( , chỉ tại tham giữ lại tièn để ăn bous nhiều chắc bị dòm bác à :( . Ai ý định như vậy thì đừng theo em nhé, đủ tiền thì rút luôn kẻo bị dòm như em :( .
Mình lập nick mới mà kolo giờ nó đăng kí bị sao rồi í , ko thấy gửi mail về hic:confused:
vẫn gửi $ về đều mà. cứ đủ minpay thì bạn rút luôn để lâu nó band cho xót lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week