Ask Kolo không thấy trả tiền mặc dù đã báo complete?

Reactions
1
MR
0.000
em ngồi gõ bao nhiêu ngày mới được 20 usd xong pay đến tài khoản paypal của em và kolo cũng báo la complete rùi tài khoản kolo của em cũng tru tiền rùi nhưng check paypal thì o thấy tiền đâu 5 tiếng rùi mọi lần thấy đến lẹ lắm ;( p đưng nói em gõ lộn tài khoản paypal nha em kiểm tra kỹ lắm chính xác giờ em nên khó với kolo ở đâu ? cho em xi email của admin đi thanks ai gặp tình trạng như em mà bị bùng tiền chưa ?

Papipo

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Mình cũng bị tình trạng tương tự, của mình có 9usd thôi pay qua Bitcoin mà cũng 10 tiếng rồi. Nó báo complete nhưng kiểm tra ví thì không thấy tiền đâu, mình gõ đúng số ví rồi. Giờ có nên làm tiếp không đây???

Mình cũng bị tình trạng tương tự, của mình có 9usd thôi pay qua Bitcoin mà cũng 10 tiếng rồi. Nó báo complete nhưng kiểm tra ví thì không thấy tiền đâu, mình gõ đúng số ví rồi. Giờ có nên làm tiếp không đây???
làm gì nữa chắc lần này bin scam chắc bỏ nghề luôn quá

mình nghĩ nó scam mình rùi 10 người nó scam 1 người KOLO chơi o được nữa rùi nó báo complete mà tiền o thấy , than khóc trên face của nó thì im re o hồi âm , mấy bạn cẩn thận đi kolo o còn uy tín nữa đâu ;(
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Attachments

472 KB · Views: 81

QuynhNhi

Senior
Reactions
72
MR
0.000
chỉ nên chuyển qua okpay thôi ạ.pay nhanh nhất luôn ạ

Announcements