Ask Kolo không thấy trả tiền mặc dù đã báo complete?

Reactions
1
MR
0.000
em ngồi gõ bao nhiêu ngày mới được 20 usd xong pay đến tài khoản paypal của em và kolo cũng báo la complete rùi tài khoản kolo của em cũng tru tiền rùi nhưng check paypal thì o thấy tiền đâu 5 tiếng rùi mọi lần thấy đến lẹ lắm ;( p đưng nói em gõ lộn tài khoản paypal nha em kiểm tra kỹ lắm chính xác giờ em nên khó với kolo ở đâu ? cho em xi email của admin đi thanks ai gặp tình trạng như em mà bị bùng tiền chưa ?

Mình cũng bị tình trạng tương tự, của mình có 9usd thôi pay qua Bitcoin mà cũng 10 tiếng rồi. Nó báo complete nhưng kiểm tra ví thì không thấy tiền đâu, mình gõ đúng số ví rồi. Giờ có nên làm tiếp không đây???

Chắc là bị chậm đấy , các bạn chờ 1 ngày xem sao , kolo làm ăn lâu rồi mà k scam đâu

Chắc là bị chậm đấy , các bạn chờ 1 ngày xem sao , kolo làm ăn lâu rồi mà k scam đâu
cho hỏi gủI mail cho support nó thế nào vậy ban? mình nghe nói mmo này nó thường atuo scam lắm trả tiền cho nhiều người nhưng scam cũng vài vài người

Mình cũng bị tình trạng tương tự, của mình có 9usd thôi pay qua Bitcoin mà cũng 10 tiếng rồi. Nó báo complete nhưng kiểm tra ví thì không thấy tiền đâu, mình gõ đúng số ví rồi. Giờ có nên làm tiếp không đây???
làm gì nữa chắc lần này bin scam chắc bỏ nghề luôn quá

nó scam đâu cậu à do thằng bitcoin ấy nó còn qua một số bước xác nhận mới vào ví mình dc

bác thớt pay qua paypal mà a, paypal mà báo complete là có tiền instant luôn chứ nhỉ
oh mình chưa đọc kỹ , sao kỳ nhỉ thấy làm cho thằng ngày ngon yêu cầu thanh toán là 1p30s là có tiền ngay

mình nghĩ nó scam mình rùi 10 người nó scam 1 người KOLO chơi o được nữa rùi nó báo complete mà tiền o thấy , than khóc trên face của nó thì im re o hồi âm , mấy bạn cẩn thận đi kolo o còn uy tín nữa đâu ;(
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Attachments

472 KB · Views: 67
Mình thử pay qua okpay thì nó pay trong 1p luôn, còn btc thì nó vẫn chưa nhả ra..

bình tĩnh đi b đợi thôi , trước mình làm bên offer cũng thế net báo đã paid nhưng tiền chưa về PP , chắc lỗi gì thôi
mình ráng đợi vậy công sức ngồi cap kolo đưoc gần 20 usd chứ ít ỏi gì ;( , bị scam 1 cái là nản mún bỏ hểt tất cả lun

sao ko chuyển sang nhận mấy ví WMZ , hoặc gì đó cho rate cao nhỉ ! Paypal có ngày lại ăn mít mà bảo mật không = WMZ , ...

chỉ nên chuyển qua okpay thôi ạ.pay nhanh nhất luôn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,309
170,442
Latest member
NamLeeH

Most viewed of week

Most viewed of week

Back