• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ko hiểu tại sao lại ko nhận đc 38$ vào PP

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.044
cày ọc mặt từ 1 site BUXHOST lên đc 38$, khi payout cho PP thấy chữ Paid màu xanh là thích rồi, nhưng vào PP mà chả thấy đồng nào mới đau

Đã thấy PAID

Vào PP chẳng thấy tiền đâu

ATTACH]

Có ai biết tại sao ko nhận đc tiền ko?

Last edited by a moderator:
bác này ngây thơ quá, ăn cam rùi bác àh ;;)

Upvote 0
38$ chắc bác cày trang cũng lâu lắm ;;) lo cày k nhìn trước nhìn sau

Upvote 0
Cắm auto bỏ quên hơn 10 ngày mà ko chiu coi cả, toàn coi mấy cái site quan trọng . Khi sực nhớ ra mới biết nó lên 38$,

Upvote 0
ko sao, chính xác nó chưa gởi. Chờ vài ngày nó check ko có chuyện gì mới gởi. Để instant nhưng ko phải thế đâu. :binhsua96:

Upvote 0
cày ọc mặt từ 1 site BUXHOST lên đc 38$, khi payout cho PP thấy chữ Paid màu xanh là thích rồi, nhưng vào PP mà chả thấy đồng nào mới đau

Đã thấy PAID

Vào PP chẳng thấy tiền đâu

ATTACH]

Có ai biết tại sao ko nhận đc tiền ko?

Ăn cam rồi đó bác,đó là 1 hình thức scam của nó,đánh lừa người chơi

Upvote 0
mấy ông này ngây thơ quá, đấy là cái status thôi, nó có thể độc lập với payout thật, khi trong mục request payout của admin nó nhiều cái hay phết trong đó có cái này, khi ko muôn pay, admin chỉ cần set cho nó như là nó đã paid, chỉ với 2-3 click là xong status paid nhưng chẳng liên quan gì đến thanh toán ở pp hay ap vì nó chỉ là cái status thôi. nếu admin paid thật thì status tự hiện paid còn admin set nó là paid thì nó cũng hiện paid mà ko có thanh toán. đừng chờ đợi và hy vọng là nó sẽ trả.

Upvote 0
Paid Instantly:No>>>>>còn lâu nó mới sent money cho bác huhuhu chia bùn nhá

Upvote 0
Mấy site bux mà, cam quýt suốt năm :))

Upvote 0
:))=)) ôi vkl bác ngây thơ thế sao ko viết cái thư hỏi admin bảo tiền tao đâu =)) admin nó bảo tao đêch trả m làm gì tao =))

Upvote 0
:))=)) ôi vkl bác ngây thơ thế sao ko viết cái thư hỏi admin bảo tiền tao đâu =)) admin nó bảo tao đêch trả m làm gì tao =))
=)) .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom